PDA

Xem toàn bộ phiên bản : Khám nghĩa vụ quân sự?

jarkko3004
21-07-2006, 02:07 PM
mình sắp khám nghĩa vụ quân sự, nhưng mình nghe nói là người ta còn khám "chỗ đó" nữa. và còn bắt cởi hết đồ ra nữa , mình sợ lỡ lúc đó "nó" 12h thì quê chết. sư huynh nào đã khám rồi thì chỉ mình với . thanks

Memories
21-07-2006, 03:07 PM
Đúng rồi đó EM, Khi khám nghĩa vụ phải khám tổng quát hết. Mà đã khám "thằng lớn" thì "thằng tí" cũng cùng chung số phận thôi, Bác sĩ khám "thằng tí" thường là nam nên không có gì phải ngại. Mà chỉ ...kéo ra cho bác sĩ xem, nhanh lắm em ạ. Mà nếu có "12 giờ" thì chứng tỏ em "tốt" chứ có gì đâu. ;)

dinhlehung
21-07-2006, 03:21 PM
Bình thường thôi...mình khám sức khỏe để ra nước ngoài bác sĩ cũng khám "chỗ đó",lần đầu là bác sĩ nam,nhưng mình bị rớt hồ sơ...lần gặp phái đoàn sau vẫn phải khám sức khỏe nhưng lần này là bác sĩ nữ khám,họ cũng rờ rẫm một chút nhưng vì khớp bạn sẽ không "lên" nổi đâu bạn đừng sợ...mà dù có "lên" cũng chẵng có gì là quê vì chỉ có bạn và bác sĩ thôi,bác sĩ thì đã khám nhiều người rồi và đó là công việc thường nhựt nên sẽ không cười bạn đâu ! chúc bạn vui

lemonquestion06
22-07-2006, 05:18 AM
memories nói đúng đấy bạn ạ ! Cứ tự nhiên như người HN đi !

ThienVan
22-07-2006, 07:42 AM
chuyện đó là chuyện bình thường mà, bắt buộc phải cỏi như lúc đó mắc cở sẽ ko 12g đâu chỉ cỏi khi có bf thì mình sẽ 12g heheh

be_khoe_be_ngoan
22-07-2006, 11:09 AM
cho em hỏi..học xong đặi học có cần đi khám o...anh nào trả lời em..em sẽ làm theo điều anh ấy mún

songtinh
24-07-2006, 04:44 PM
ủa mà tui nhớ là nghĩa vụ quân sự tới 25 tuổi là hết rồi mà, bạn 26 tuổi mà còn đi khám gì nữa

VNFocus
24-07-2006, 09:27 PM
cho em hỏi..học xong đại học có cần đi khám o...anh nào trả lời em..em sẽ làm theo điều anh ấy mún
Nếu là bé khỏe bé ngoan thì có tất đó em à...hihihi. Theo kiến thức hạn hẹp của mình thì nếu sau khi học xong ĐH bạn vẫn trong độ dưới hoặc bằng 25t hay khi trước bạn đã đi khám NVQS nhưng không bị loại vì lý do không thể thay đổi hiện trạng như: cụt tay chân, đui mù......thì bạn vẫn phải đi khám NVQS nếu trúng tuyển bạn vẫn phải đi quân dịch, sẽ miễn giảm nếu bạn có trường hợp đặc biệt như gia cảnh neo đơn ( con 1, cha mẹ già yếu không ai chăm sóc), nếu bạn xin được việc làm trong biên chế nhà nước thì bạn sẽ được chuyển thay vì đi lính bạn đi dân quân tự vệ ( hay còn gọi dân phòng ), hoặc bạn có Bác dẫn đường thì sẽ được ở nhà ...............hihi.
Bạn cứ yên tâm đi khám và nếu trúng tuyển hãy vui vẻ lên đường phụng sự tổ quốc vì đi khám và đi quân dịch vui lắm bạn à........ ::>:D< , lộ cũng phải đi. Lên đó quậy dzuiiiiiiiiiiiiiii...........

be_khoe_be_ngoan
24-07-2006, 11:46 PM
Bạn cứ yên tâm đi khám và nếu trúng tuyển hãy vui vẻ lên đường phụng sự tổ quốc vì đi khám và đi quân dịch vui lắm bạn à........ , lộ cũng phải đi. Lên đó quậy dzuiiiiiiiiiiiiiii............................
ac ac ac anh nay nòi gì thế..ac ac em hỏi thôi làm gì ghê gớm quá vậy..tru ẻo em ha..anh thấy ghét quá

be_khoe_be_ngoan
24-07-2006, 11:49 PM
và còn nói lộ cũng phải đi nữa chứ....nói ai đóa anh...em o phải ah nha ....em la man nè.....nguòi ma em yêu cũng phai la man..hahah..nham roi đóa..hahaha

VNFocus
25-07-2006, 08:38 AM
Anh ko có ý nói em, anh trả lời chung chung vậy. Vì anh thấy trong quân đội cũng có mấy người múa lụa dzuiiiiiii lắm. Em kỳ quá à............ hahaha

alone
25-07-2006, 12:44 PM
Sao mình đi khám NVQS có gì đâu nhỉ? Hỏi có vài câu rồi như cân nặng ,chiều cao, mắt cận... là xong. Chả có cởi đồ gì cả

boyhost23
26-07-2006, 10:52 AM
chuyện bình thường thôi mà bạn, mình làm nghĩa vụ thì thằng nhỏ cũng thế mà. Mình khám sức khỏe thì khám luôn cho nó được thì càng mừng chứ sao

be_khoe_be_ngoan
26-07-2006, 12:30 PM
nói chuện thiệt là vô tư..chắc mấy cái chuyện kia cũng vô tư d0ối với bạn .....leuuuuuuuuuuuuuuu

swimsex
27-07-2006, 08:04 AM
Sao mình đi khám NVQS có gì đâu nhỉ? Hỏi có vài câu rồi như cân nặng ,chiều cao, mắt cận... là xong. Chả có cởi đồ gì cả

chắc là tại bác sĩ nhìn bạn hỗng có gì để khám nên cho qua........!=))

nói đùa ghẹo bạn chút thôi!

lần khám đầu tiên thì hình như là không có khâu sexy thì phải,hay là vì còn nhỏ tuổi(17 tuổi á) nên lớ ngớ đi lọt cửa khẩu quan trọng! hehee \\:D/

lần thứ 2 thì bác sĩ chỉ bảo cỡi ra ..!nhìn...ghi ghi chép chép..rồi cho qua!(:|

...

khám thì cũng có duy nhất 1 lần,có khâu chót là lột hết ra khám luôn cu tí..và còn bắt mọi người dàn thành vòng tròn và nhảy lưng tưng hơn 5 phút nữa,được nhìn của nhau và thấy các cu tí nhảy nhót gợi cảm dễ sợ..sau đó còn bắt từng đứa cúi úp người ,chỗng mông cho ông soi nữa chứ..bây giờ nghỉ lại..có lẽ ông bác sĩ đó là GAY hay sao mà chơi những trò nhạy cảm dễ sợ!:-O

anh đi khám nhiều lần rồi,nhưng vì gia đình neo đơn chỉ có mỗi 1 mẹ già,nên hỗn có đi..nghĩa vụ được! nhưng hổng biết tại sao cứ kêu đi khám hòai..mệt hơi luôn!%-(

swimsex
27-07-2006, 08:08 AM
Anh ko có ý nói em, anh trả lời chung chung vậy. Vì anh thấy trong quân đội cũng có mấy người múa lụa dzuiiiiiii lắm. Em kỳ quá à............ hahaha

lý ra lộ quá thì được miễn..quân dịch thì đúng hơn..mắc công vô đó bị người ta chọc phá..nảy sinh stress! không thôi thì bị hiếp dâm tập thể hỗn chừng! ^:)^

swimsex
27-07-2006, 08:11 AM
ủa mà tui nhớ là nghĩa vụ quân sự tới 25 tuổi là hết rồi mà, bạn 26 tuổi mà còn đi khám gì nữa

luật nghĩa vụ là phải qua khỏi 27 tuổi..còn trong tuổi 27 vẫn còn kêu đi khám lần cuối đó.còn luật quân phòng thì phải qua khỏi 45 tuổi!

ilove_04
27-07-2006, 12:06 PM
mình đi khám nghĩa vụ mới xong nà vô đó sợ nhất là phòng khoa ngoại là sợ nhất đó nó bắt cởi quần ra hết đó

sitinh_tinhsi
27-07-2006, 09:42 PM
thấy ghê quá ah` , hixhix cởi ra thì mắc cỡ chết , nghe me. em nói người ta còn kiu quay qua phãi ho rồi quay qua trái ho coi cái đó có bị xệ hok nữa hixhix ghê quá

sitinh_tinhsi
27-07-2006, 09:43 PM
ah` em nge nói nếu bị xệ thì không được đi nghĩa vụ vì khi nhãy qua hàng rào nó sẽ bị vướng lại hahaha

huynhtutai
28-07-2006, 12:51 AM
tui cũng sắp khám NVQS nè,hix,sợ muốn chết,vì mới làm sạch cỏ,giờ đến đó bác sĩ kêu cởi đồ ra nhìn trụi lủi chắc wê chết :((

be_khoe_be_ngoan
28-07-2006, 10:55 AM
ăc nói nghe n2..làm sạch cỏ chi vậy trời..định đee63 nóa ra cho muợt hơn chăng.....dùng kem dưỡng lông chăm sóc hà...oi giời oi....

thuyphuclove
16-11-2007, 12:50 AM
mình cũng đã trải qua khám nghĩa vụ,lần đó khâu cuối cùng là phải cởi hết quần áo,hơn mười người,mọi người nhìn nhau mà cười vì ai cũng như ai.Có người bác sỉ rờ dv để cương rồi thế la xong thôi.

tinhyeu733
16-11-2007, 12:48 PM
Ủ cho em hỏi với thật tình này giờ em không hiểu nổi 12h là gì rồi cái gi 12g nữa, xin nói rõ được khộng cảm ơn!

ryu
16-11-2007, 06:10 PM
oh 12 kà 12 giờ. 12g là ghi tắt của 12 giờ

Ôi ai mừ "thông manh" ghê ta ^^ .

man in dark
16-11-2007, 11:41 PM
Chời khám thì mới đàu mắc cỡ nhưng rồi cũng quen...

Lần đầu tiên khám là lúc học cấp III, lúc đó chỉ có khám sơ sơ, không có sexy...

Lần thứ hai nó canh những ai không học đại học và vừa mới ra trường đại học thì nó bắt đi khám tiếp. Kỳ này thì nó khám tổng quát từ A-Z hết. Nói chung ban đầu hơi ngại thôi, nhưng nhìn ai cũng như ai rồi thì quen hét á... Khám thằng nhỏ đã đành bắt vuốt, kéo , lột v.v...., nó còn bắt khám HM nữa, hix hix... Ở ngoài phòng đợi mà nghe bác sĩ bảo : " Cúi người xuống...Banh mạnh ra ( Hix hix) nữa... nữa... " Hix hix... nổi hết da gà... có người còn chỉ chỏ vào đó nữa...

Nói chung đủ chuyện để vừa cười vừa khóc...

Còn nữa... nếu bạn nào bị cận, đi khám nên deo kính gọng, không nên đeo kính sát tròng. Vì ai bị cận, nó khám rất kỹ, nó kiểm tra mấy lần luôn, kiểm tra cả gọng đeo kính của bạn nữa. Nó còn banh mắt của bạn ra xem có nhét cái gì trong đó không, nên rút kinh nghiệm, không nên đeo kính sát tròng, lỡ mà sơ suất nó bắt đi luôn ráng chịu. Ai cận từ 3 độ trở lên đều được miễn hết...

chúc các bạn vui vẻ khi bi khám nghĩa vụ quân sự nhé.. he he he

Shinji
17-11-2007, 03:19 AM
May quéo...^_^...
Shinji chưa bao giờ đi khám Khám nghĩa vụ quân sự hit...^^!...

chính ta
17-11-2007, 10:32 AM
hehe năm nay tui trốn NVQS dc rùi ? năm sau cố gắng hơn ? để ở nhà lu khỏi đi khám ? úi giời ? khám chim kekekekeke

kenzo557
26-11-2007, 11:42 AM
Sao ai cũng đi khám hết vậy? Tui 23t rồi mà chưa bao giờ thấy kiu đi. Hu hu...chẳng lẽ người ta không bít có tui tồn tại...ẹ..ẹ...

phat_thanh
01-01-2008, 01:47 PM
Trời ơ, lần trước bạn của Phat_Thanh đi khám, tới lượt nó là 4 em y tá nữ khám (theo lời nó kể lại thì 4 con nhỏ đó khám nó còn kỹ hơn mấy người trước nữa)
Thằng bạn này rất vạm vỡ, trắng trẻo, đẹp trai, chỉ tội là Straight thôi !!!

1_chut_dethuong
03-01-2008, 02:39 PM
mình cũng khám rồi
là 1 bác sĩ nam lớn tuổi khám
theo sinh lí thì ai đụng chạm vào".."-thì nó sẽ 12h-tất nhiên 100% là thế
nên dù 12h hay sao đi nữa cũng chả có ji ngại cả
tiếc là mình bị cận thị..nên ko đc di NVQS
nghe nói đi tuy cực nhưng vui lắm
vui là 9 mà..

-Nicky-
03-01-2008, 06:10 PM
khám thì cũng có duy nhất 1 lần,có khâu chót là lột hết ra khám luôn cu tí..và còn bắt mọi người dàn thành vòng tròn và nhảy lưng tưng hơn 5 phút nữa,được nhìn của nhau và thấy các cu tí nhảy nhót gợi cảm dễ sợ..sau đó còn bắt từng đứa cúi úp người ,chỗng mông cho ông soi nữa chứ..bây giờ nghỉ lại..có lẽ ông bác sĩ đó là GAY hay sao mà chơi những trò nhạy cảm dễ sợ!:-O

Nghe thiên hạ bàn luận mà, Nick đây cũng phải bon chen 1 tí.
BS có Gay không thì còn tuỳ. Nhưng việc chổng mông kiểm tra hoặc cho tay vào hậu môn cũng là chuyện bình thường thôi. Thứ nhất là kiểm tra xem có bị trĩ hay không (nội, ngoại). Xem có viêm tuyến tiền liệt hay không. Nếu có thì chữa trị năm sau quay lại. :)

tuhachoang
03-01-2008, 06:39 PM
trùi lúc trước tuhachoang có mấy thằng bạn đi khám về chúng nó kể nghe kì kì sao ấy , khám nghĩa vụ quân sự sau lại khám hết vậy lại còn bắt cởi hết đồ nửa ngại lém .

-Nicky-
03-01-2008, 06:44 PM
trùi lúc trước tuhachoang có mấy thằng bạn đi khám về chúng nó kể nghe kì kì sao ấy , khám nghĩa vụ quân sự sau lại khám hết vậy lại còn bắt cởi hết đồ nửa ngại lém .

Có đi khám thì mới biết vì sao người ta cần khám kỹ :)

thienthan80
03-01-2008, 09:53 PM
Chẳng phải cứ khám nghĩa vụ. À có bác nào trúng tuyển ngành an ninh nhân dân, kinh tế quốc dân Hà Nội và một vài trường nữa nha: cũng vậy đó. Mình tả sơ qua một buổi khám sức khoẻ trúng tuyển trường Kinh tế nhé:

1/ Đọc danh sách, khoảng 10 người vào 1 lượt.

2/ Xếp thành hàng, từng người một bước lên.

3/ bác sỹ hô to (mà là 1 người nam): Cởi dồ... Thế là từng anh một cở. Có người ngại quá, cởi ngang mông, ông ấy còn dến tận nơi kéo quần xuống... eo ôi...

4/ Cởi xong, tất cả đứng thành hàng trước bàn của bác sỹ khác, là nữ. (Bà này làm cái việc này chắc mấy thế hệ trường kinh tế rồi).

5/ Bà hét lên: Nhảy. Thế là cả tụi nhảy tưng tưng. Chỉ khổ những anh nào mẫn cảm, đã bị 12h rồi lại còn nhảy như thế, chịu sao thấu...

6/ xong, ông bác sỹ đến tận nơi, kéo ra kéo vào, xoay trái xoay phải, lắc la lắc lư rồi ggật gù với bà bác sỹ. Bà ta lại lúi húi ghi chép. Ghê nhát khoản cái tay ông ta... (nói các bạn thông cảm) thụt ra thụt vô, hỏi ai mà yếu tí chắc chả nhịn đc. hihihihi

7/ Cuối cùng, bà ấy nói: quay lưng lại. Chổng mông lên. Rồi từng anh lại bị rờ rẫm, móc móc, chọc chọc... buồn ghê đi được.

8/ Hô mặc quần áo rồi ra khám mắt, mũi... nói chung các bộ phận khác...

Hi hih hi h
May mà không có chế độ nam sih chung phòng nữ sinh, không thì ... loạn .....

Chỉ khổ mấy anh là Straight... khổ ơi là khổ... hành ơi là hành... Nhưng tất cả chuyện muỗi vì ta đã đậu Kinh tế quốc dân...

Luatruongxuan
03-01-2008, 10:31 PM
Hi hi hi Vụ khám này hay đó, chia sẻ cùng các bạn nhé!
Lửa trường xuân đến thời điểm này đã đi khám sức khỏe tổng thể như vậy 2 lần rồi:
Lần 1 vừa học xong cấp 3 đó là lần khám sức khỏe tuyển nghĩa vụ quân sự.
Lần 2 sau khi nhập học đại học một tháng.
Thường thì khi khám nghĩa vụ quân sự việc khám các bộ phận: Răng, hàm, mặt, thử máu, thử nước tiểu, kiểm tra thị lực, đo chiều cao, cân nặng, đo huyết áp, nhịp tim...Những chuyện kiểm tra như thế này là dĩ nhiên và bình thường. Chuyện mà cần đặt vấn đề là khám bộ phận sinh dục?
Quy trình của khám bộ phận sinh dục: Thường thì bác sỹ nam khám cho nam và nữ khám cho nữ. Dĩ nhiên có trường hợp ngoại lệ bác sỹ nữ khám cho nam và ngược lại. Đầu tiên bạn phải cởi quần áo hết ra, để kiểm tra các bệnh da liễu và xem bạn có bị bị dị tật gì ở bộ phận sinh dục, đùi, chân, tay, mông và hậu môn. Bác sỹ sẽ dùng tay đã đi găng tay để kiểm tra. Sau đó bạn phải chạy nâng cao đùi để xem bạn có bị dị tật về các khớp chân không? Thời gian khoảng 4 đến 5 phút thôi.
Nói đến khám bộ phận sinh dục thường gây cho chúng ta cảm giác ngại, e thẹn, sợ hãi...nó có thể do nhiều nguyên nhân. Bạn cứ yên tâm rằng, dương vật lúc đó do áp lực tâm lý rất lớn sẽ không thể cương cứng được đâu, mặt khác bác sỹ thăm khám cũng nhanh mà. Nếu bạn chẳng may là người rất nhạy cảm họ cũng thông cảm mà.

Điều quan trọng bạn phải vệ sinh sạch sẽ khu vực bộ phận sinh dục và hậu môn. Hãy chuẩn bị tâm lý hết sức thoái mái, bước đầu có thể e ngại, rồi ai cũng như vậy mà bạn đều như nhau hết.

Chúc các bạn nếu có phải khám bộ phận sinh dục thì hãy bình tĩnh, tự tin, vượt qua nhé.

1_chut_dethuong
06-01-2008, 01:53 PM
ủa,sao mình khám,.đâu có chuyện chọt chọt -móc móc đâu@@
ông ấy chỉ rờ qua 1 tí và chổng mông lên 1 xíu thui@@
ông ấy mà chọt chọt-cắac bay lên đá 1 cái quá:$

Quoc_Vu
08-02-2008, 09:26 PM
Nghe xong mà lo ghê !!! Mới nhận được thư báo khám, đụng một cái là "..." hơi nhạy cảm, dễ 12h nên lo vì....xuất thoy !!!!

2008saigonboy
10-02-2008, 05:23 PM
thường khám NVQS là khám tập thể không à. không có khám riêng lẻ đâu, và những người khám họ cũng chẳng cần thiết đụng vào cu của bạn nũa, họ kêu bạn làm gì thì làm điều đó, họ có thể quan sát là biết bạn có bệnh hay không rồi. Ngoài khám cu ra, còn có đưa hậu môn lên cho họ xem nữa. Lúc trước tôi đi khám, vào 1 lúc 10 thằng, cở quần áo ra cùng 1 lúc, nhưng khó mà cương lên vì hồi hợp đó, cu teo nhỏ xíu thôi, ai cũng vậy.

ToY_sOLdier18
10-02-2008, 09:15 PM
Bạn cứ yên tâm đi khám và nếu trúng tuyển hãy vui vẻ lên đường phụng sự tổ quốc vì đi khám và đi quân dịch vui lắm bạn à........ ::>:D< , lộ cũng phải đi. Lên đó quậy dzuiiiiiiiiiiiiiii...........

mình thì dc bít la đi NVQS ở vn chỉ có mất 1 khoảng thời gian rất lớn thôi,chả có gì vui cả ::vtn816::

thuyphuclove
10-02-2008, 10:40 PM
tui cũng đã trải qua khám NVQS,dĩ nhiên là khám tập thể gần 10 người.Bác sĩ hô sex 100%.Ai cũng cởi hết quần áo kể cả quần lót,thế là ai cũng như ai,lúc đó DV rất khó mà cương lắm.Lần đầu sẽ ngại nhưng lần hai sẽ quen thôi.

loading...
11-02-2008, 09:55 AM
:)) nói lại chuyện khám NVQS, loading bị "dính" đi khám 1 lần vì chậm nộp "giấy xác nhận SV", màn cuối mắc cỡ ko dám vào, đợi lượt cuối cùng mới chui dzô ^^
Khi cởi hết gòi thì mắc cỡ gần chít, ko dám nhìn ai =)) BS kiu làm j lật đật làm theo, "Đồng" teo chứ ở đó mà đòi cương =)) còn màn "chọc, ngoáy" j j đó thì hem có ^^ BS chỉ kiu banh HM ra thui :)) rùi cho mặc quần áo dzô :D mặc xong ra ngoài viết cái j quên gòi, mà run quá viết ko nổi :))

Quoc_Vu
11-02-2008, 10:11 AM
Kakaka, tại mấy người trong đey sợ thoát y = khỏa thân !!! Mà ở trong phòng khám lại có nam hok à, thậm chí có trai đẹp nên sợ là phài òy, sợ cương mới ác, axaxax !!! Mà cũng hay, hum bữa đi khám, chung một phòng, có mấy anh đẹp trai thiệt, cao ráo (1m75 trở lên á ), đứng trong phòng với tình trạng Adam=> nhìn dzui mắt dễ sợ, có mấy a đẹp thiệt nhưng " thằng bé " có chút xíu, mất hết manly !!! ^^

Demon Hunter
14-02-2008, 09:25 AM
Lo lắng làm gì bạn ơi, khi đi khám bạn sẽ được đưa vào phòng kín, vào đó bạn phải cởi hết quần áo. Sau đó bác sĩ sẽ chăm sóc thằng nhỏ của bạn. Nói chung là họ kiểm tra xem bạn có đủ hai hòn bi hay không thôi, sau đó thì kiểm tra mông và khám sơ sơ thôi à. Vậy là xong, nói chung là cũng không có gì, chỉ thấy nhột và buồn cười thôi.

rambo
15-02-2008, 10:08 AM
vậy đi khám để thi tuyển vào các trường học viện cũng bị khám như vậy à ? ai bít trả lời giúp với nhé ? thank ...

nuacuocdoi
15-02-2008, 11:34 AM
Hehe, ai mà chẵng 1 lần bị như vậy? Cũng hên hồi đó đi khám có mấy BS laà người quen nên dc ưu tiên hơn, k cần nuy 100%, hè hè. Nhìn vòng ngoài là biết không thể nào đi NVQS được rồi mà vẫn bắt khám. lần đầu--------> ngại chết luôn áh, sau đó đi ra ghi mấy thứ nữa mà tay chân cứ như là gà sắp thua trận vậy.

young_man_21
15-02-2008, 04:48 PM
tui chỉ cho phép nam khám thôi , nếu mà có nữ trong đó thí bất cứ giá nào cũng không bao giờ cho khám cả...mình là CON NGƯỜI chú không phải LOÀI VẬT hay CON RỐI , không phải ai muốn làm gì thì làm.
Nều là con người THẬT SỰ thì nên có ý thức cao về việc này.
Nghĩ mấy ông straight ( hay thậm chí là G) vô đó phải trần truồng cho mấy bà mấy con bác sĩ y tá nhìn đã con mắt, sờ mó lung tung , bắt này bắt nọ... là tui đã thấy NHỤC lắm rồi , nói chi đến chuyện chấp nhận ( hay thậm chí là hưởng ứng của một số người thiếu suy nghĩ)

nuacuocdoi
15-02-2008, 06:59 PM
Trời, chỉ có Nam không thôi. Có nữ ai dám Sexy chứ? Trước mặt mấy ông BS cũng muối mặt rồi, có mấy bà Y tá nữa thì có nước lấy khẩu trang bịt mặt trước khi vào fòng.....khám

young_man_21
15-02-2008, 07:38 PM
gặp mấy bà BS nữ với mấy con y tá , hộ lý nữ là tui ra ngay , không khám xét gì hết...toàn là mấy con dzam tặc không...KHÔNG BIẾT XẤU HỔ LÀ GÌ

bedanh
16-02-2008, 11:56 AM
ủa mờ khám chỗ đóa hem bít làm chi ha????????????Mắc gi` fai3 khám ta? Đi nghỉa dzu5 cần gì khám mấy cái đo' hix hix năm sau là e cũng fai3 khám oy` huhuhuh

ryoko
23-02-2008, 12:23 AM
Chời khám thì mới đàu mắc cỡ nhưng rồi cũng quen...

Lần đầu tiên khám là lúc học cấp III, lúc đó chỉ có khám sơ sơ, không có sexy...

Lần thứ hai nó canh những ai không học đại học và vừa mới ra trường đại học thì nó bắt đi khám tiếp. Kỳ này thì nó khám tổng quát từ A-Z hết. Nói chung ban đầu hơi ngại thôi, nhưng nhìn ai cũng như ai rồi thì quen hét á... Khám thằng nhỏ đã đành bắt vuốt, kéo , lột v.v...., nó còn bắt khám HM nữa, hix hix... Ở ngoài phòng đợi mà nghe bác sĩ bảo : " Cúi người xuống...Banh mạnh ra ( Hix hix) nữa... nữa... " Hix hix... nổi hết da gà... có người còn chỉ chỏ vào đó nữa...

Nói chung đủ chuyện để vừa cười vừa khóc...

Còn nữa... nếu bạn nào bị cận, đi khám nên deo kính gọng, không nên đeo kính sát tròng. Vì ai bị cận, nó khám rất kỹ, nó kiểm tra mấy lần luôn, kiểm tra cả gọng đeo kính của bạn nữa. Nó còn banh mắt của bạn ra xem có nhét cái gì trong đó không, nên rút kinh nghiệm, không nên đeo kính sát tròng, lỡ mà sơ suất nó bắt đi luôn ráng chịu. Ai cận từ 3 độ trở lên đều được miễn hết...

chúc các bạn vui vẻ khi bi khám nghĩa vụ quân sự nhé.. he he he

Ry nghe nói là dủ cận thì nó vẫn bắt mình đi lòng vòng trong thành phố mà, chưa đủ 100 chả nữa, ^^

koolbabay91
26-02-2008, 06:33 PM
mình mới có 17 tuổi à!Còn lâu lắm mình mới đi sữa đồng hồ cho đúng 12h heheh.Mình mới gia nhập VTN à có gì chỉ dạy thêm.
sorry_anhkhongtheyeuem2008@yahoo.com

condo
03-03-2008, 12:32 PM
mai mốt mình sẽ vào làm bác sỉ khám cho những thanh niên chuẩn bị thực hiện nghỉa vụ quân sự::vtn812:: . hahá gặp anh nào đẹp chắc khám nguyên buổi quá hóhố::vtn827::

thinskeleton
05-03-2008, 12:49 PM
Đi NVQS có gì mà ngại, bạn cứ tìm cách "chìu" mấy thằng A trưởng, C trưởng gì đó thì tha hồ mà về phép, khỏi sợ cực. Nói nhỏ nghe, sự thực là mình nghe bạn bè nó nói vậy chứ chưa biết đúng sai thế nào!có bạn còn nói tha hồ make love, vì môi trường toàn là nam mà bọn nó nín nhịn lâu ngày làm sao chịu nổi?

vu0701
15-04-2009, 11:16 PM
không biết trên người có vết xâm mình thì có được đi không nữa? đó là thằng em của mình
còn mình thì miễn đi rồi .mình lồ lộ luôn nên được miễn hé hé.

vu0701
15-04-2009, 11:17 PM
không biết trên người có vết xâm mình thì có được đi không nữa? đó là thằng em của mình
còn mình thì miễn đi rồi .mình lồ lộ luôn nên được miễn hé hé.

VicHo
16-04-2009, 01:09 PM
Trùi ui, tự nhiên tui cũng thix đi NVQS wá à, lên đó chắc ko đêm nào ngủ đc hết lun......kekekekeke. Nhưng có 1 vấn đề là body của mình ko đủ chuẩn với lại mình bị 4 mắt nữa. Tiếc wá......!!! Lên đó ngày nào cũng đc bao vây bởi toàn là trai ko à....sướng lém nhoa...hihihihi.........còn đc tắm tập thể nữa chứ !! ( Cái này nghe đồn thui chứ chưa bít chắc à....mạo muội nói đại nhưng lỡ có đúng như thế chắc cũng giúp ích đc ai đó có nguyện vọng vào quân đội à nha....!! )

banhbeo_banhu
16-04-2009, 01:50 PM
tắm tập thể thôi, chứ có làm gì đâu mà ham............. cũng giống y như ngta tắm biển vậy đó........ cũng bthường thui àh ......... ục ục !!!!!!!!!!

vu0701
16-04-2009, 05:50 PM
trời ơi sao hổng ai trả lời giúp tui hết dzậy?
tui hỏi là xăm mình có được đi bộ đội không?
trả lời giúp tui nha. hỏi để biết coi thằng em tui nó có được đi hay không. cầu mong cho nó đi cho rồi
ở nhà ai àm chiệu cho nổi.người ta chỉ mới có khám đợt 1 thôi. chưa có khám đợt 2.

nakamuraakama
16-04-2009, 09:35 PM
trời ơi sao hổng ai trả lời giúp tui hết dzậy?
tui hỏi là xăm mình có được đi bộ đội không?
trả lời giúp tui nha. hỏi để biết coi thằng em tui nó có được đi hay không. cầu mong cho nó đi cho rồi
ở nhà ai àm chiệu cho nổi.người ta chỉ mới có khám đợt 1 thôi. chưa có khám đợt 2.

theo như những thông tin mà naka được biết thì những trường hợp như bị sâu răng, gãy tay và bị viêm xoang......và kể cả xăm mình nữa thì sẽ không được trúng tuyển nghĩa vụ quân sự đâu::vtn818::

vu0701
17-04-2009, 11:00 AM
trời có xâm mình hổng được tuyển hả????? mà xâu răng thì có liên quan gì đâu sao cũng không được đi luôn ha. ngộ thiệt

lanhlung_0202
17-04-2009, 11:21 AM
sao từ nhỏ đến giờ sắp 3 chục rồi tui chả phải đi khám nghĩa vụ QS bao giờ nhỉ??? Mún thử chơi cho bít mà hok có cơ hội nì.... ham hố ghê.

vu0701
17-04-2009, 12:19 PM
sao từ nhỏ đến giờ sắp 3 chục rồi tui chả phải đi khám nghĩa vụ QS bao giờ nhỉ??? Mún thử chơi cho bít mà hok có cơ hội nì.... ham hố ghê.

sao kỳ quá dzị hả?
từ nhỏ đến giờ chưa đi khám lần nào hết hả?
chắc là có vấn đề rồi đây kè kè kè................

ĐÌNH THÁI
17-04-2009, 03:13 PM
Đi NVQS có gì mà ngại, bạn cứ tìm cách "chìu" mấy thằng A trưởng, C trưởng gì đó thì tha hồ mà về phép, khỏi sợ cực. Nói nhỏ nghe, sự thực là mình nghe bạn bè nó nói vậy chứ chưa biết đúng sai thế nào!có bạn còn nói tha hồ make love, vì môi trường toàn là nam mà bọn nó nín nhịn lâu ngày làm sao chịu nổi?

Bạn nói cũng đúng 50/50 thôi, mình là quân nhân đã giải ngũ nè.
Trong môi trường đó thì tha hồ cọ sát thực tế...sướng lắm. Tuy không cho ở truồng khi tắm nhưng các A trưởng thì luôn luôn ở truồng khi tắm.
Còn việc tự xử là chuyện thường ngày ở huyện, tối nào cũng có cảnh đó cả, đôi khi còn thủ dâm tập thể...phê lắm, còn việc make love thì tương đối kín đáo nhưng đa phần là đều đồng ý vì gay hay boy đều bị ức chế lâu ngày.

tinh_nhan_oi
17-04-2009, 05:14 PM
Nè Kưng - Vu0701:
Nói tui có vấn đề là vấn đề j đây?
Chả hỉu là có thể có vấn đề j nữa??? tụi này từ khi đến tuổi trưởng thành, sau khi học hết lơp 12 thi đi học đại học, học xong đại học đi làm, có ai gọi đi khám xét, sờ mó j đâu???
Thiệt ra all những người bạn or ít nhất những người học cùng trường PTTH với tui nè, nếu ai rớt đại học thì mới bị kêu đi khám NVQS thui àh, còn hok thì như tui nè, vẫn còn "nguyên".

vu0701
17-04-2009, 05:25 PM
Nè Kưng - Vu0701:
Nói tui có vấn đề là vấn đề j đây?
Chả hỉu là có thể có vấn đề j nữa??? tụi này từ khi đến tuổi trưởng thành, sau khi học hết lơp 12 thi đi học đại học, học xong đại học đi làm, có ai gọi đi khám xét, sờ mó j đâu???
Thiệt ra all những người bạn or ít nhất những người học cùng trường PTTH với tui nè, nếu ai rớt đại học thì mới bị kêu đi khám NVQS thui àh, còn hok thì như tui nè, vẫn còn "nguyên".

khè khè ! dzậy hả làm em tưởng anh có vấn đề gì chứ . xin lỗi nha hiểu nhầm thôi mà .::vtn804:: ủa mà quên hình như nhớ không lấm là em đâu có nói anh đâu ta ??????????????????????????::vtn806::

vu0701
17-04-2009, 05:31 PM
khè khè ! dzậy hả làm em tưởng anh có vấn đề gì chứ . xin lỗi nha hiểu nhầm thôi mà .::vtn804:: ủa mà quên hình như nhớ không lấm là em đâu có nói anh đâu ta ??????????????????????????::vtn806::

ah nhớ rồi em nói anh lạnh lùng 0202 mà . đâu phải nói anh đâu mà anh nói là em nói anh. anh nì ngộ thiệt hén . khì khì khì ::vtn822::::vtn822::::vtn822::

tinh_nhan_oi
17-04-2009, 05:50 PM
lanhlung_0202 cũng là của anh mà Kưng, hí hí...... hok ngộ tí nào hít, thiệt đó....
Tại vì khi quay lại vtn thì ko còn pass thế nên đăng kí cái mới là lanhlung.... đóa...

vu0701
17-04-2009, 08:00 PM
lanhlung_0202 cũng là của anh mà Kưng, hí hí...... hok ngộ tí nào hít, thiệt đó....
Tại vì khi quay lại vtn thì ko còn pass thế nên đăng kí cái mới là lanhlung.... đóa...

ủa ! dzậy đó hả? mà sao nếu không còn pass thì soa anh quay lại tên tinh nhan ơi được dzậy hả? ùh không ngộ thì không ngộ

lanhlung_0202
17-04-2009, 09:39 PM
thì mới nhận lại đc pass rồi, chời ơi loàng ngoàng kiểu j ớ, chưa change cơ, zai vũng tàu chắc xinh há, hun phát nào.

vu0701
18-04-2009, 02:14 AM
thì mới nhận lại đc pass rồi, chời ơi loàng ngoàng kiểu j ớ, chưa change cơ, zai vũng tàu chắc xinh há, hun phát nào.

hun tui phát tui hun lại ráng chiệu đó àh nha. hà hà hà hà hà hà
.................................................. .....................

tinh_nhan_oi
18-04-2009, 10:31 AM
nói vậy là đống í rùi phải hok???? hí hí.......hun phát thì hun lại 2 phát thui.......... chịu đc mà.........hố hố.....

vu0701
18-04-2009, 04:49 PM
hun thì hun ai mà sợ chỉ là hun thôi mà có mất mát gì đâu àm sợ. chỉ sợ ai kia lổ thôi.tui được hun lời thấy mồ há há há há há há há há há há

thuyphuclove
18-04-2009, 11:26 PM
mình cũng đã từng khám NVQS 2 lần rùi,lần đầu vì lý do đi khám trể nên có một mình và bác sĩ khám,lần thứ 2 thì đi đúng giờ nên khá đông,vào 1 phòng khoảng 15 thanh niên,đứng thành vòng tròn rồi cởi 100% quần áo,bác sĩ kêu xoe tay,tuột dv lên xem,chổng mông ...lúc đầu thì hơi ngại nhưng rồi cũng quen

ĐÌNH THÁI
21-04-2009, 03:13 PM
Nếu là gay thì đi nghĩa vụ quân sự thật là....hết biết nhất là bot vì vào môi trường đó toàn là trai trẻ không à ? anh nào cũng khỏe mạnh, lực lưỡng vì phải lao động nặng mà.
Mình là bot nên vào đó luôn là ưu tiên 1...hihihi... mình kín nhưng các anh đều biết nên những đêm trăng tròn thì sướng lắm. các anh tranh nhau giành giật mình đó. có hôm mình phải cho các anh thỏa mãn đến 4-5 giờ sáng. mệt lắm nhưng được cái rất sướng vì sáng hôm sau được cái a trưởng, c trưởng cho ở phòng ngũ bù....
ơ môi trường đó tuy kỷ luật rất nghiêm nhưng vấn đề đó thì thật sự nóng bỏng, có nhiều anh men thật sự nhưng hỏa quá, cũng giải quyết với mình. Bây giờ giải ngũ rồi mà vẫn còn muốn.....

Anhlanguyen
21-04-2009, 04:07 PM
Nếu là gay thì đi nghĩa vụ quân sự thật là....hết biết nhất là bot vì vào môi trường đó toàn là trai trẻ không à ? anh nào cũng khỏe mạnh, lực lưỡng vì phải lao động nặng mà.
Mình là bot nên vào đó luôn là ưu tiên 1...hihihi... mình kín nhưng các anh đều biết nên những đêm trăng tròn thì sướng lắm. các anh tranh nhau giành giật mình đó. có hôm mình phải cho các anh thỏa mãn đến 4-5 giờ sáng. mệt lắm nhưng được cái rất sướng vì sáng hôm sau được cái a trưởng, c trưởng cho ở phòng ngũ bù....
ơ môi trường đó tuy kỷ luật rất nghiêm nhưng vấn đề đó thì thật sự nóng bỏng, có nhiều anh men thật sự nhưng hỏa quá, cũng giải quyết với mình. Bây giờ giải ngũ rồi mà vẫn còn muốn.....

Khuyến khích bạn Đình Thái nói chi tiết,cụ thể và rõ ràng .

Thêm tình tiết .

Mà trong đó không hề có bcs,hõng lẽ chơi " chai" hả?

ĐÌNH THÁI
21-04-2009, 04:34 PM
Khuyến khích bạn Đình Thái nói chi tiết,cụ thể và rõ ràng .

Thêm tình tiết .

Mà trong đó không hề có bcs,hõng lẽ chơi " chai" hả?

Cám ơn Bạn đã quan tâm, Bạn cần biết gì thì hỏi cụ thể chứ mình đâu biết bắt đầu từ đâu chứ !
Còn việc chơi thì luôn luôn dùng BCS vì trong đó BCS thì các A truởng, C trưởng được phát miễn phí... hoặc các anh có thể mua vì mỗi cuối tuần được ra ngoài trại 2 tiếng đồng hồ để mua sắm đồ cá nhân hoặc gửi thư về gia đình.
BCS và gel thì bao la, anh này o có thì mượn anh khác...kakakakka.......

ĐÌNH THÁI
22-04-2009, 08:12 AM
Bạn nào là gay bot thì nên đi nghĩa vụ quân sự. Vì ngoài việc rèn luyện cơ thể cường tráng, tinh thần kỷ luật mà còn đượcgần gủi những cách hồng mà mình thích....

Anhlanguyen
22-04-2009, 08:41 AM
Cám ơn Bạn đã quan tâm, Bạn cần biết gì thì hỏi cụ thể chứ mình đâu biết bắt đầu từ đâu chứ !
Còn việc chơi thì luôn luôn dùng BCS vì trong đó BCS thì các A truởng, C trưởng được phát miễn phí... hoặc các anh có thể mua vì mỗi cuối tuần được ra ngoài trại 2 tiếng đồng hồ để mua sắm đồ cá nhân hoặc gửi thư về gia đình.
BCS và gel thì bao la, anh này o có thì mượn anh khác...kakakakka.......

1./ Bạn đóng quân ở đâu?

2./ LT trong phòng hay ra bìa vườn,rừng?

3./ 1 mình bạn tiếp 1 lần bao nhiêu người? Không lẽ chỉ có bạn bot thì cả tiểu đội sắp hàng thay phiên chờ ....ấy hả?

4./ Đông người ấy quá thì ....cái kia của bạn chịu sao nổi?

5./ Ngày nào cũng tiếp khách hay chỉ cuối tuần?

6./ Bcs làm sao đủ cho quân đội,chơi xong quăng tùm lum thì ng khác sẽ biết.kỷ luật làm sao?

Bạn nói thật hay đang tưởng tượng?

1_chut_dethuong
22-04-2009, 09:58 AM

Nghe là biết ko thể tin nổi...

Không lẽ nói như bạn,thì tất cả chổ đóng quân NVQS đều thành nơi quan hệ bậy bạ,lung tung như thế ??

Vào đó có nam , có gay..nam thì làm sao nó quen hệ đc với gay ??? Rồi chẵng lẽ bạn quan hệ đến 4-5h sáng mà ko ai biết ??

Đọc bài của bạn xong,mình nghĩ nơi của bạn y như 1 nơi thác loạn vậy

Anh của mình nó đi nghĩa vụ nè,lâu lâu về 1 lần.Nó kể đi khổ lắm,ai khỏe thì đi làm việc nặng,ai yếu hơn thì nấu ăn,lau chùi.Về tới nơi là mệt chết,ngủ ko biết gì,mẹ của anh mình phải mua thuốc bổ cho nó uống nữa.Kỉ luật rất nghiêm ngặt,vào đó không phải ai cũng có suy nghĩ - tâm tưởng bậy bạ đâu

Sorry , mình thấy bài của bạn,cứ như là bạn đang tưởng tượng hoặc nghe đồn thổi mà thêm vào...Nói như bạn vậy chắc ai cũng đổ xô đi đăng kí quá

Nghĩa vụ quân sự là 1 hành động giúp thanh niên rèn luyện tính kỉ luật,tự lập,đi đến ~ miền đất khó khăn để giúp đỡ..Vì vậy mong bạn đừng tiêm nhiễm những gì không có,xuyên tạc mục đích của nghĩa vụ quân sự bạn nhé.

Mình bị cận 4 độ nên nó ko cho mình đi,chứ bạn bè mình đi về - thấy đứa nào cũng trưởng thành , chín chắn..Tuyệt đối chẳng có ai kể ~ chuyện như bạn kể..:)

ĐÌNH THÁI
22-04-2009, 10:48 AM
1./ Bạn đóng quân ở đâu?

2./ LT trong phòng hay ra bìa vườn,rừng?

3./ 1 mình bạn tiếp 1 lần bao nhiêu người? Không lẽ chỉ có bạn bot thì cả tiểu đội sắp hàng thay phiên chờ ....ấy hả?

4./ Đông người ấy quá thì ....cái kia của bạn chịu sao nổi?

5./ Ngày nào cũng tiếp khách hay chỉ cuối tuần?

6./ Bcs làm sao đủ cho quân đội,chơi xong quăng tùm lum thì ng khác sẽ biết.kỷ luật làm sao?

Bạn nói thật hay đang tưởng tượng?

Trời ơi... khổ quá. Bạn nghĩ là mình đang tưởng tượng à ? không phải vậy đâu. ở đây mình chỉ nói góc độ gay thôi. Vì mình chỉ nói đến góc độ đó nên các bạn lầm tưởng là vào chỉ có chuyện đó mà thôi.
1- Trong đó cũgn có nhiều người bot lắm, nhưng các bạn cũng biết mà, thường là những người như chúng ta rất ngại cho mọi người biết nhất là chỗ đông người nên mình là gay kín chỉ phát tín hiệu khi dò trúng đối tượng thôi.
2- Mình đâu phải là rambo đâu mà tiếp nhiều người như bạn nói ! ý mình là khi quan hệ thì thường chỉ có người ấy và ta thôi, trong 2 năm tại ngũ thì mới qua nhiều người.
3- Mình chỉ làm chuyện đó vào những ngày cuối tuần vắng vẻ khi được xả trại hoặc những ngày đi vào rừng.
4-Ai có nhu cầu thì mới dùng BCS chứ, đâu phải phát hết đâu, mà ai có nhu cầu thì tự mua chứ.
5- Mình không dại dột gì tưởng tượng rồi viết ra đây làm chi, mình muốn chia sẽ cho vui thôi

Vào đó có nam , có gay..nam thì làm sao nó quen hệ đc với gay ??? Rồi chẵng lẽ bạn quan hệ đến 4-5h sáng mà ko ai biết ??

Sorry , mình thấy bài của bạn,cứ như là bạn đang tưởng tượng hoặc nghe đồn thổi mà thêm vào...Nói như bạn vậy chắc ai cũng đổ xô đi đăng kí quá

Nghĩa vụ quân sự là 1 hành động giúp thanh niên rèn luyện tính kỉ luật,tự lập,đi đến ~ miền đất khó khăn để giúp đỡ..Vì vậy mong bạn đừng tiêm nhiễm những gì không có,xuyên tạc mục đích của nghĩa vụ quân sự bạn nhé.

Đúng là nam không thể quan hệ với gay nhưng bạn có từng thủ dâm cho nam chơi, bạn có từng dìu dắt, dụ dỗ nam chưa ? vì nam cũng là con người, cũng có như cầu mà nhu cầu đó càng mạnh mẽ gấp mấy lần nữa đó... nếu bạn có kinh nghiệm tí là có thể đưa chàng vào trận vì lúc chàng bức sút là OK.
Mình kể vậy thôi, còn bạn tin hay không là quyền của Bạn dù gì thì cũng cám ơn Bạn đã xem bài.

hotboysaigon
22-04-2009, 11:19 AM
Trước đây mình cũng quen với một anh C trưởng đóng quân tại Trung đoàn GĐ gần khu CV Phần Mềm Quang Trung Quận 12 bây giờ. Hình như lúc đó mình quen ảnh trên mục Kết bạn của Đặc san Phụ Nữ Ấp Bắc. Và những anh bộ đội hay nhóm một số anh bộ đội thường đăng báo với cụm từ "không phân biệt nam nữ" là đích thị phe ta.

Lần đó là một buổi chiều thứ bảy, anh hẹn mình lên Doanh trại và dẫn mình vào chơi. Vì đi đường xa mà lúc đó đang làm đại lộ Xuyên Á gì đó đường bụi mù mịt nên mình xin vào rửa mặt chân tay. Trời ơi, không thể tưởng tượng được, một đám các anh gần chục người khỏe mạnh rắn rỏi trần truồng như nhộng hồn nhiên tắm rửa, kỳ cọ nhau, cười đùa với nhau thật sảng khoái. Một số anh "nó" ở trạng thái bình thường, nhưng vài anh khác thì "nòng pháo đã vươn lên trời cao" (trích ca khúc Hà Nội Niềm Tin Hy Vọng, xin cụ Phan Nhân thứ lỗi). Lúc đó mình hơi ngại (vì lần đầu tiên trong đời mới thấy cảnh tượng đó) nhưng cũng thích lắm. Hehehe.

Nhà tắm đó là nhà tắm tập thể được xây lộ thiên không mái che, xung quanh được quây lại bằng bốn bức tường xi-măng cao khoảng 2 mét không sơn phết, chỉ có một lối vào không có cửa. Ở giữa là cái hồ chứa nước lớn xây cao và mọi người đứng xung quanh tắm rửa, giặt giũ. Điều đáng nói là nhà tắm được xây kế bên khu dân cư ngoài Doanh trại, bên trong nhìn ra có thể thấy được nhà dân, tức là từ nhà dân nhìn vào cũng có thể thấy mình đang tắm (!). Xung quanh nhà tắm là những luống cải, rau muống tươi tốt, những giàn bầu, bí, khổ qua trĩu quả. Một đàn vịt no tròn đang lội dưới mương nước thải và vài ba con gà nuôi thả chạy kiếm mồi. Xa xa hơn là chuồng heo vang tiếng ụt ịt của những con heo vừa cho ăn no mãn nguyện.

Rồi anh C trưởng dẫn mình vào trong phòng của các anh ngồi nghỉ. Mình quan sát thấy đó là phòng ngủ tập thể có 12 cái giường sắt 2 tầng, tức là có 24 anh ở trong phòng này. Mình hỏi anh C trưởng sao hôm nay vắng người thì anh C trưởng trả lời là lính của anh về phép bớt một số rồi. Anh nói đáng lẽ số về phép còn nhiều hơn nhưng mấy anh này "ham vui" nên tình nguyện ở lại.

Rồi trong cuộc trò chuyện, mình biết được anh nào hàng tuần cũng có "nhu cầu" và bằng cách nào để giải quyết cũng được cả, ai cũng biết và không ai phản đối ai. Có anh có tiền thì tìm gái ở các quán cà phê bên ngoài Doanh trại (thời đó rất rẻ chỉ từ 30 - 50 ngàn 1 lần) nhưng ngày thường muốn ra cổng phải tốn gói 3 số, còn không muốn tốn thì ... trèo tường, nhưng bị bắt là kỷ luật nặng. Có anh thì "làm" với nhau ngay trong phòng nhưng chỉ vào dịp cuối tuần hay những lúc về phép bớt nhiều người. Có anh thì "làm" được cả 2 thứ vừa nêu (thật khâm phục!). Và tối nào cũng có người tự xử, có khi một nhóm vài người tụ tập lại 1 giường nào đó cùng tự xử văng tung tóe.

Chiều tối đó mình được nghênh đãi bằng "một bửa tiệc ... ku" thịnh soạn, thừa mứa, nhớ đời (nhưng cả nhóm nhất trí chỉ "làm" bên ngoài lẫn nhau, không f... nên không xài BCS).

Đó là sự thật và là nhu cầu có thật, phàm là con người khỏe mạnh khi "cơ hội" đến thì phần lớn khó mà "thoát" được. Có thể ở Doanh trại này có nhưng Doanh trại khác lại không có, ở người lính này có, nhưng người lính khác lại không có, nhưng nói hoàn toàn không có, hoặc nói cũng có nhưng rất ít là sai sự thật, là che đậy, là ngụy biện. Hoặc cũng có người lính, nhóm người lính cùng nhau "chia sẻ" với nhau như thế và cũng có người lính ích kỷ tự xử một mình trong nhà tắm riêng, trong nhà vệ sinh riêng thì làm sao người khác thấy và biết được?

Đó cũng là những kỷ niệm đẹp (chứ không phải xấu xa như một số người lên án) của thời quân ngũ mà những người lính cất giấu kỹ trong góc khuất của cuộc đời mình. Khi rời quân ngũ ai cũng trưởng thành, ai cũng là người tốt, ai cũng có gia đình vợ con đuề huề. Và chuyện phòng the, nhất là trong quân đội, không phải ai cũng dám nói ra. Nhưng vì mình không phải là người trong quân đội mà chỉ là người ghé qua dừng chân trong quân đội nên...

ĐÌNH THÁI
22-04-2009, 01:13 PM
Đó thấy chưa, có bạn hotboysaigon làm chứng cho mình rồi đó... mình đâu có gạt các bạn... tin mình thì mình sẽ kể tiếp cho các bạn cho vui hen !

ĐÌNH THÁI
22-04-2009, 02:48 PM
Đó cũng là những kỷ niệm đẹp (chứ không phải xấu xa như một số người lên án) của thời quân ngũ mà những người lính cất giấu kỹ trong góc khuất của cuộc đời mình. Khi rời quân ngũ ai cũng trưởng thành, ai cũng là người tốt, ai cũng có gia đình vợ con đuề huề. Và chuyện phòng the, nhất là trong quân đội, không phải ai cũng dám nói ra. Nhưng vì mình không phải là người trong quân đội mà chỉ là người ghé qua dừng chân trong quân đội nên...
Đọc những dòng này thật sự mình rất là cảm động, mình của thấy góc khuất của người lính đã có người chia sẽ.

huskyfellow
22-04-2009, 05:07 PM
5
7/ Cuối cùng, bà ấy nói: quay lưng lại. Chổng mông lên. Rồi từng anh lại bị rờ rẫm, móc móc, chọc chọc... buồn ghê đi được.

Cái nì mà đưa cái mẹt zô chổ đóa xăm xoi móc móc chọc chọc là em cho 1 phát zào mẹt chạy hok kịp::vtn822::::vtn822::

1_chut_dethuong
22-04-2009, 05:33 PM
Đúng là nam không thể quan hệ với gay nhưng bạn có từng thủ dâm cho nam chơi, bạn có từng dìu dắt, dụ dỗ nam chưa ? vì nam cũng là con người, cũng có như cầu mà nhu cầu đó càng mạnh mẽ gấp mấy lần nữa đó... nếu bạn có kinh nghiệm tí là có thể đưa chàng vào trận vì lúc chàng bức sút là OK.
Mình kể vậy thôi, còn bạn tin hay không là quyền của Bạn dù gì thì cũng cám ơn Bạn đã xem bài.

Nhưng mình nghĩ ví dụ người đó là gay , thì họ chỉ dám abc với gay thôi,chứ sao mà dám abc với 1 người con trai đc.

SOrry , mình ko biết chổ bạn sao ,chứ bạn mình với anh mình kể cho nghe,nghe toàn chuyện luyện tập,lao động ko à,chẳng có gì liên quan tới mấy chuyện bạn nói. Nếu là sự thật , thì doanh trại bạn chắc thuộc thứ dữ rồi @@

nhưng bạn có từng thủ dâm cho nam chơi, bạn có từng dìu dắt, dụ dỗ nam chưa ? ==>> ko phải ai cũng dụ dổ , cũng như bạn nói đâu , có người ham muốn nhưng có người ko ham chứ . Pó tay thật T__T

ĐÌNH THÁI
23-04-2009, 07:46 AM
Nhưng mình nghĩ ví dụ người đó là gay , thì họ chỉ dám abc với gay thôi,chứ sao mà dám abc với 1 người con trai đc.

SOrry , mình ko biết chổ bạn sao ,chứ bạn mình với anh mình kể cho nghe,nghe toàn chuyện luyện tập,lao động ko à,chẳng có gì liên quan tới mấy chuyện bạn nói. Nếu là sự thật , thì doanh trại bạn chắc thuộc thứ dữ rồi @@

nhưng bạn có từng thủ dâm cho nam chơi, bạn có từng dìu dắt, dụ dỗ nam chưa ? ==>> ko phải ai cũng dụ dổ , cũng như bạn nói đâu , có người ham muốn nhưng có người ko ham chứ . Pó tay thật T__T

Bạn chỉ nói đúng 50% thôi, vì Bạn nên nhớ đó là môi trường thiếu thốn rất nhiều, nhất là vấn đề tính dục nên chỉ cần có vài chiêu dẫn dắt là OK liền à.
Có thể Bạn và anh của bạn không dám kể những chuyện đó vì họ là người bình thường và đó là góc khuất của người lính trong quân đội. ( mình vô cùng cảm thông với người lính chuyện này ).
Đúng có người ham muốn cũng có người không ham muốn vì đó là môi trường đời thường, còn trong môi trường thiếu thốn và buồn tẻ thì người ta sẵn sàng vui vẻ với bạn để giải khuây.
Đây là góc khuất của người lính mà không phải ai cũng có thể chia sẽ đâu các bạn ai !....

rambo
23-04-2009, 09:33 AM
Những ai được đi học quân sự trong môi trường quân đội sẽ hiểu. Ký ức một thời quân ngũ của mình tại quân đoàn 4 Bình Dương. Vào đó tụi sinh viên đc tập trung vào 1 trung đội riêng, cũng gần với bộ đội. Thực hiện 11 chế độ rất ngột ngạt như guồng máy chạy, cũng 5h dậy tập thể dục, dọn vệ sinh, đi sắp cơm, rửa chén, hoc, ăn, ngủ... Tắm là tắm tiên ah, sv nhiều đứa ngoe nguẩy nhộng lun. Có vài lần qua tắm với bộ đội, mấy anh này còn tự nhiên hơn... Hehe đấy là phải nhớ mãi, 1 kỷ niệm sinh viên.

nguyentrantrung
23-04-2009, 09:39 AM
Bạn Đình Thái toàn nói bậy, chuyện này tôi đã từng trãi qua tôi biết, mấy boy này có nhu cầu thật nhưng họ không muốn quan hệ với boy, chỉ đi với gái trong quán cafe hay có quen girl thì đi với girl thôi, còn mấy gay trong đó biết nhau thì mới bắt cặp rồi quan hệ, làm gì có chuyện thoãi mái như vậy, kỷ luật quân đội chứ đâu phải muốn làm gì cũng được

blue9
23-04-2009, 09:58 AM
Nghe chiện này giống trong mấy cái phim xxx quá. Đồng ý ở đâu cũng có góc khuất, nhưng chuyện tụ tập lại rồi xếp hàng, rồi thủ dâm tập thể chỉ có trong phim thôi kưng ơi. Đúng là trong quân đội thiếu thốn tình cảm nên straight dễ thỏa hiệp, nhưng chỉ là lén lút thỏa mãn sinh lý, và có vai trò tích cực của gay trong đó thui chứ không có chuyện công khai như bạn tưởng tượng đâu.

1_chut_dethuong
23-04-2009, 10:10 AM

Bạn đọc lại cái đoạn bạn miêu tả việc tự sướng khi đi NVQS đi ??

Nghe cứ như là đang lạc vào 1 hang ổ thèm khát tình dục , cứ đợi tới đêm tối hoặc vắng người là nhào vào nhau :$...

Mình chẳng quan tâm chuyện giải tỏa cho nhau có thật hay không ? Tùy mỗi người..Nhưng cái đoạn mình trích lại là mình không tin được...

Nghe cũng lãng mạng gớm..quan hệ mà cũng đợi đêm trăng tròn à bạn ?? Vậy lỡ như đêm đó trăng méo thì cấm vận à ?:)) Mấy anh kia đòi , thì bạn nói : " Anh ơi đêm nay trăng chưa tròn , đợi nó tròn rồi em chìu ý anh b-( " ..??:))

Nghe sao mà cứ như đang đọc 1 câu chuyện xxx...:))

ĐÌNH THÁI
23-04-2009, 10:22 AM
Cám ơn các bạn đã chia sẽ, có người tin, có người không tin... thôi đành vậy, không nói nữa, chắc lỗi tại tui. Sorry.

vu0701
23-04-2009, 10:46 AM
Cám ơn các bạn đã chia sẽ, có người tin, có người không tin... thôi đành vậy, không nói nữa, chắc lỗi tại tui. Sorry.

ôi trời anh ơi thì cứ nói tiếp đi người không tin thì họ không nghe , còn người tin thì họ nghe mà.anh nói theo yêu cầu của người không tin hay là người tin .nếu im lặng là anh đang phục vụ cho người không tin rồi đó.dzậy tại sao những người tin anh thì anh lại không phục vụ?

ĐÌNH THÁI
23-04-2009, 10:59 AM
ôi trời anh ơi thì cứ nói tiếp đi người không tin thì họ không nghe , còn người tin thì họ nghe mà.anh nói theo yêu cầu của người không tin hay là người tin .nếu im lặng là anh đang phục vụ cho người không tin rồi đó.dzậy tại sao những người tin anh thì anh lại không phục vụ?

Cám ơn em đã chia sẽ cùng anh... nhưng đây là chỗ công cộng, nếu không được đồng tình thì mình nên tránh để khỏi rách việc về sau và ảnh hưởng người khác. Đó là cách giúp cho mọi người vui vẻ. còn em muốn thì anh em mình có thể chat chít mà.

Anhlanguyen
23-04-2009, 12:50 PM
Đề nghi đình thái viết lại một truyện ngắn hay ký " Thời gian tại ngũ " hầu chuyện bà con .

Coi như 1 cuốn cẩm nang để các em khác biết khi sắp đi NVQS.

Ok không?

ĐÌNH THÁI
23-04-2009, 01:02 PM
Đề nghi đình thái viết lại một truyện ngắn hay ký " Thời gian tại ngũ " hầu chuyện bà con .

Coi như 1 cuốn cẩm nang để các em khác biết khi sắp đi NVQS.

Ok không?
Cám ơn Bạn đã động viên và khuyến khích mình. Nhưng để tránh sự tranh cải cũng như lời bạn này :

Bạn Đình Thái toàn nói bậy, chuyện này tôi đã từng trãi qua tôi biết, mấy boy này có nhu cầu thật nhưng họ không muốn quan hệ với boy, chỉ đi với gái trong quán cafe hay có quen girl thì đi với girl thôi, còn mấy gay trong đó biết nhau thì mới bắt cặp rồi quan hệ, làm gì có chuyện thoãi mái như vậy, kỷ luật quân đội chứ đâu phải muốn làm gì cũng được

Mình xin phép tạm dừng ở nơi đây, những ai muốn hoặc thích tâm sự tiếp thì có thể pm hoặc ra yahoo chat mà tám tiếp.

nguyentrantrung
23-04-2009, 01:05 PM
Chuyện ĐÌnh Thái kể không đúng là chắc rồi đó nhưng nghe vẫn thấy kích thích, cứ kể tiếp đi bạn, nghe cho vui, dù sao cũng có tác dụng lôi kéo anh em đi NVQS.

ĐÌNH THÁI
23-04-2009, 01:16 PM
Chuyện ĐÌnh Thái kể không đúng là chắc rồi đó nhưng nghe vẫn thấy kích thích, cứ kể tiếp đi bạn, nghe cho vui, dù sao cũng có tác dụng lôi kéo anh em đi NVQS.

Chính bạn là người nói tui nói bậy, bây giờ lại là người kêu tui kể tiếp.... thôi bỏ đi, anh em trong giới với nhau, thương và thông cảm cho nhau không hết chớ có lý đâu chì chiết nhau đến thế.
Dĩ hòa vi quý !

nguyentrantrung
23-04-2009, 01:27 PM
Chính bạn là người nói tui nói bậy, bây giờ lại là người kêu tui kể tiếp.... thôi bỏ đi, anh em trong giới với nhau, thương và thông cảm cho nhau không hết chớ có lý đâu chì chiết nhau đến thế.
Dĩ hòa vi quý !

Ui dà, mình có chì chiết câu nào đâu, vì thực tế mình đã trãi qua nên nói lên thôi, chắc chỗ bạn khác chỗ mình khác, bạn may mắn hơn vào đúng chỗ "tốt" hehe

vu0701
23-04-2009, 09:38 PM
Cám ơn em đã chia sẽ cùng anh... nhưng đây là chỗ công cộng, nếu không được đồng tình thì mình nên tránh để khỏi rách việc về sau và ảnh hưởng người khác. Đó là cách giúp cho mọi người vui vẻ. còn em muốn thì anh em mình có thể chat chít mà.

ok.yahoo của em vu0701 có gì 8 kể chuyện nghe chơi. nghe cũng tò mò quá .giống như trong xine dzậy đó. em chỉ ở nhà nên cũng chẳng biết gì nhiều muốn nghe anh kể coi nó như thế nào . tò mò dzậy đó mà ::vtn822::::vtn822::::vtn822::

firedmeteora
30-04-2009, 10:01 AM
Thế các anh ơi, cho em hỏi khám NVQS này bắt buộc phải khám à????Có trốn được không ạ?????Vì em sợ cái trò khám NVQS nhất là cái khoản khám "cu ti" nữa.Làm thế nào bây giờ?????????

firedmeteora
30-04-2009, 10:19 AM
Anh Đình Thái kể chuyện tiếp đê, nghe chuyện của anh nghe hay ghê!!!!^^ Em thích chuyện của anh lắm đó.Còn gì chưa kể thì kể ra cho mọi người cùng nghe!Em và nhiều người sẵn sàng nghe anh kể ( truyện nghe thú vị ghê;))

wait_future
30-04-2009, 05:17 PM
=))Nói đến vụ này mà mình nhớ mãi, thật sự thì mình ko có phải đi khám nghĩa vụ quân sự bao giờ vì khi thấy chúng bạn đi khám mà tên mình trên phường mãi ko thấy gọi, chúng nó về bảo ko đi khám ko đc thi đại học, hãi quá về báo lại cho bố, hôm sau bố cầm cho 2 tờ giấy khám nghĩa vụ quân sự về có điền chữ ký và tên của bác chỉ huy trưởng rồi cứ thế điền tên của mình vào là okie, bố xin hai tờ sợ mất tờ này còn có tờ khác:D, bố bảo ở trên phường mày chưa có tên vì chưa đủ tuổi, hề hề lúc đó mới nhớ là mình đi học sớm 1 năm:">. Nhưng mình lại phải khám sức khỏe để thi vào ngành công an chả khác gì khám nghĩa vụ cả, có khi còn kỹ lưỡng tỷ mỉ hơn ấy. Nhớ khi vào phòng khám kín, có một cậu vào thấy mọi người cởi hết quần ra thì thấy đỏ mặt, nó ko cởi áo và cởi mỗi cái quần dài còn mặc lại quần xì, đến khi bác sĩ bảo mày bị bệnh da liễu à mà ko cởi nốt cái quần xì kia ra=)), ku cậu ngại quá lột nốt ra thì nó thẳng tưng chổng ngược lên trời một cách ngạo nghễ, lúc đó mặt nó như mặt trời xuống núi hết đỡ nổi=)). Đến lượt em, thằng cha đó đểu, nó bắt em chưng diện trước 9 cặp mắt còn lại một lúc lâu vì nó hỏi lắm thứ bà rằm mà nó ko cho mình mặc vào roài hãy hỏi làm cho thằng nhỏ của em lúc đầu xìu xìu lúc sau chả khác gì thằng ban nãy:">, cũng may em đủ bình tĩnh tự tin ko đến nỗi xí hổ như thằng kia.

1_chut_dethuong
30-04-2009, 06:43 PM
sao chổ mấy bạn kì vậy,cởi quần áo thì chỉ có mình và bác sĩ thôi chứ ???

mình đi khám thì vào phòng riêng,từng đứa 1 , hết đứa này tới đứa kia,chứ ko có chuyện 1 đứa lột đồ,mấy đứa kia dòm:eek:...nghe nguyên thủy quá...@@

firedmeteora
01-05-2009, 11:59 AM
=))Nói đến vụ này mà mình nhớ mãi, thật sự thì mình ko có phải đi khám nghĩa vụ quân sự bao giờ vì khi thấy chúng bạn đi khám mà tên mình trên phường mãi ko thấy gọi, chúng nó về bảo ko đi khám ko đc thi đại học, hãi quá về báo lại cho bố, hôm sau bố cầm cho 2 tờ giấy khám nghĩa vụ quân sự về có điền chữ ký và tên của bác chỉ huy trưởng rồi cứ thế điền tên của mình vào là okie, bố xin hai tờ sợ mất tờ này còn có tờ khác:D, bố bảo ở trên phường mày chưa có tên vì chưa đủ tuổi, hề hề lúc đó mới nhớ là mình đi học sớm 1 năm:">. Nhưng mình lại phải khám sức khỏe để thi vào ngành công an chả khác gì khám nghĩa vụ cả, có khi còn kỹ lưỡng tỷ mỉ hơn ấy. Nhớ khi vào phòng khám kín, có một cậu vào thấy mọi người cởi hết quần ra thì thấy đỏ mặt, nó ko cởi áo và cởi mỗi cái quần dài còn mặc lại quần xì, đến khi bác sĩ bảo mày bị bệnh da liễu à mà ko cởi nốt cái quần xì kia ra=)), ku cậu ngại quá lột nốt ra thì nó thẳng tưng chổng ngược lên trời một cách ngạo nghễ, lúc đó mặt nó như mặt trời xuống núi hết đỡ nổi=)). Đến lượt em, thằng cha đó đểu, nó bắt em chưng diện trước 9 cặp mắt còn lại một lúc lâu vì nó hỏi lắm thứ bà rằm mà nó ko cho mình mặc vào roài hãy hỏi làm cho thằng nhỏ của em lúc đầu xìu xìu lúc sau chả khác gì thằng ban nãy:">, cũng may em đủ bình tĩnh tự tin ko đến nỗi xí hổ như thằng kia.

Nghe truyện bùn cười thât,::vtn812::::vtn812::::vtn812::::vtn812::Chuy ện thật hay bịa đấy????Hay là mình đi khám phát nhỳ?::vtn822::

minhsang1974
01-05-2009, 01:05 PM
chào : có sao đâu ,khám thì khám .coi thì coi ,12h thì 12h ,có sao đâu chào hàng cho bác sĩ nể .em cứ tự tinh lên lột hết đồ luông giống anh hồi trước , bác sĩ nữ khám mới chết thấy bác sĩ là thằng nhơ lê liền bác sĩ còn nâng thằng nhơ nửa ,nhưng ráng kiềm chế đừng đễ thằng nhỏ nó bắng đạn ra ngoài , nếu ra em đậu chắc. anh của em . . . 0913108229.

sugar2110
02-05-2009, 07:14 PM
có gì đâu mà sợ , lúc đầu đi khám tui cũng sợ lắm nhưng cuối cùng thì nó không như mình nghĩ , vào trong đó ai cũng như ai , chẳng đứa nào thèm nhìn đứa nào , bác sĩ cũng chỉ nhìn thôi chứ hoàn toàn không chạm vào cơ thể . Nói chung không việc gì phải sợ , chỉ có đứa nào bị trĩ hay gì gì đó thì mấy ổng mới chạm vào thôi. Còn ai mà đang đi học thì chỉ cần nộp giấy chứng nhận thì khỏi có mặt .

firedmeteora
02-05-2009, 08:00 PM
Hì hì hay là em cũng đi khám thử nhỉ, nghe mấy anh nói buồn cười quá!:D:D hình như lớp 12 là đến tuổi đi khám rồi đúng không các anh???

peterpetrelli
03-05-2009, 07:18 PM
anh DINHthai cho em xin cái nickchat để tiện liên lạc.Em sắp đi nghĩa vụ nên muôn' bik thêm chút ít để dự phòng khi cần thiết

giangsan
08-05-2009, 06:09 PM
chỉ cởi ra phát rồi mặc vào ngay ấy mà
noí chung xem cho biết có bị hỏng hay còn nguyên ko thôi
hồi trước vừa cởi ra 1 tẹo là xong
hỏi ông ấy sao khám gì nhanh thế
ông ấy bảo xem có hay ko thôi
híc, chắc họ đề phòng tên nào đeo đá vô::vtn810::

tunhoang
20-07-2009, 05:53 PM

Ối rồi ôi cười chảy cả nước mắt. Tớ thì lại không bị chào cờ ngạo nghễ mà vì xấu hổ và... sợ quá nên sun lại nhăn nheo í, lúc đó, có mà ai đó cầm vào cũng chả lên được ấy chứ. Tụt quần ra trước nguyên đám người thấy hết cả hồn rồi mà mấy bạn cương được cũng tài nhỉ, hihi.

duclong
24-07-2009, 02:48 PM
Tôi chẳng hiểu tại sao các bạn lại phải bàn tán chuyện đi khám nghĩa vụ quân sự vậy. Khi khám, người ta phải khám tổng thể để kiểm tra bạn có bệnh gì không. Chuyện đó hoàn toàn đơn giản. Đàn bà khi đẻ còn tụt quần ra cho bác sĩ nam đỡ thì có sao đâu. Hơn nữa, khi bạn đã vào môi trường quân đội rồi thì chuyện cởi truồng trước mặt người khác chẳng có gì là quan trọng cả. Vào đó, đương nhiên, các bạn phải tắm theo giờ, mà tắm truồng, tắm nước lạnh, xung quanh một bể nước, hoàn toàn không có hoa sen, không có vòi nước, tự múc gầu lên mà tắm, rửa, gội đầu rồi giặt quân áo. Tất cả đều truồng hết. Tất nhiên, lúc đó, chẳng thằng nào cương cả, mà cũng chẳng buồn nhìn của nhau nữa. Cũng có trường hợp thằng nào đó hứng lên, cương cửng lên, thế là cả bọn hò reo trêu đùa, thậm chí ăn - thua tự kích thích xem đứa nào to nhất.
Mọi chuyện đều đơn giản như con gián !

nhoxpro93
30-07-2009, 12:45 PM
hjx, nói chi đến đi khám NVQS, mình học cấp III, khi phám sức khỏe nó cũng khám từ A -> Z nà,vô khám cột sống xong, tự nhiên nó kêu kéo quần xún, mới đầu mình tưởng tụt quần ngoài thui, ai de` nó kêu tụt lun quần sịp, đã zậy kon` bị sờ mó lung tung, lúc đó ngại mún chết lun .

nanghalong
28-07-2010, 08:15 PM
Em cứ yên tâm đi khám nhanh không có gì đáng ngại; Toàn là con trai với nhau cả thôi, em cứ coi như là mấy bạn em xem lẫn nhau mà thôi.

KimBum_1991
30-07-2010, 08:49 PM
_khám như vậy là chỉ 1 mình mình với bs hay mình và một số người khác khám chung vậy mọi người .nếu mà chỉ có mình với bs thì ko sao nếu mà đông người vào khác chung lúc đó hic hic mắc cở chắc chết quá .

trieuvy
30-07-2010, 09:46 PM
@kimbum: bác sĩ ngồi ở bàn , trước mặt có nhiều trai ...rồi gọi tên . Trai đó ra đứng trước mặt bác sĩ : "Kéo quần xuống " .
Thế là trai cởi quần trước mặt mọi người . Bác sĩ nhìn bộ phận của trai , rồi bảo quay đít lại . Thế là xong . :)

dontrunghathao
31-07-2010, 07:27 AM
mình sắp khám nghĩa vụ quân sự, nhưng mình nghe nói là người ta còn khám "chỗ đó" nữa. và còn bắt cởi hết đồ ra nữa , mình sợ lỡ lúc đó "nó" 12h thì quê chết. sư huynh nào đã khám rồi thì chỉ mình với . thanks

chẳng những khám không còn nắm kéo ra kéo vô, cho sưng lên rồi lấy cây gõ.côi còn trinh không nữa đó

KimBum_1991
01-08-2010, 12:01 AM
_trời gì mà ghê quá vậy ,sao thấy giống xàm xở quá ,ko biết mai mốt tới mình khám ko biết sao nửa ... ước gì chỉ 1 mình mình với bác sỉ thì đỡ biết mấy lúc đó đè ông bs ra hảm hiếp ông bs luôn hehehehe

trieuvy
01-08-2010, 01:46 AM
@kimbum: rũi bác sĩ đó mê em luôn sao ? :) và đòi đi chơi với em nữa .....em dám đi không ? ra ngoài đường họ tưởng hai cha con sao ? heheheh . Bác sĩ thì mê em là đúng rồi , vì em xinh giai nè , trẻ nè , dễ thương nè , trắng trẻo nước da mịn màng , cao ráo , mảnh mai ,dịu dàng , tha thướt , mắt sâu , cười duyên dáng , môi hồng .....gì nữa ta (?) ....

proton19
01-08-2010, 12:15 PM
@kimbum: rũi bác sĩ đó mê em luôn sao ? :) và đòi đi chơi với em nữa .....em dám đi không ? ra ngoài đường họ tưởng hai cha con sao ? heheheh . Bác sĩ thì mê em là đúng rồi , vì em xinh giai nè , trẻ nè , dễ thương nè , trắng trẻo nước da mịn màng , cao ráo , mảnh mai ,dịu dàng , tha thướt , mắt sâu , cười duyên dáng , môi hồng .....gì nữa ta (?) ....
Lại còn dẻo mỏ như Trieuvy chứ còn gì nữa...
Ôi! sao trên đời lại có nhiều kẻ hiếu sắc đến mức vậy ta.
À thì ra Trieuvy còn là một nhà duy mỹ.

dontrunghathao
06-08-2010, 04:12 PM
_trời gì mà ghê quá vậy ,sao thấy giống xàm xở quá ,ko biết mai mốt tới mình khám ko biết sao nửa ... ước gì chỉ 1 mình mình với bác sỉ thì đỡ biết mấy lúc đó đè ông bs ra hảm hiếp ông bs luôn hehehehe

ghê cho em thiệt có ngày ổng chích cho một mũi thì toi,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,hihihih........... ......................................

boy1minh86
22-08-2010, 01:50 AM
Đang cũng từng đi khám rồi. Nhưng cuối cùng thì bác sĩ chê.
Nhưng mà... Sao bên hồ sơ kết bạn thì ghi là 22 tuổi, còn bên này lại ghi là 30 tuổi.
Vậy bạn mấy tuổi vậy? (=avarage(22:30) or =sum(22:30))
Hi hi..!

boy1minh86
22-08-2010, 02:06 AM
Đó thấy chưa, có bạn hotboysaigon làm chứng cho mình rồi đó... mình đâu có gạt các bạn... tin mình thì mình sẽ kể tiếp cho các bạn cho vui hen !

Em tin anh Thái..! Vì anh Ba của em từng đi NVQS về cũng từng kể cho em nghe như vậy? Và em cũng có quen một anh hiện là sĩ quan trong QĐ4 cũng kể những chuyện tương tự như vậy.

rambo
22-08-2010, 04:17 PM
QĐ4 .

QĐ4 ở Dĩ An - Bình Dương à. Thật thú vị khi vào đây.
Rb ở có một tháng học chứng chỉ quốc phòng ở nơi này... Kekeke

boy1minh86
22-08-2010, 07:06 PM
QĐ4 ở Dĩ An - Bình Dương à. Thật thú vị khi vào đây.
Rb ở có một tháng học chứng chỉ quốc phòng ở nơi này... Kekeke

Thế à..? Rambo cũng đã từng học môn Quốc Phòng ở Quân Đoàn 4 rồi hả?
Nhưng mà thú vị chuyện gì vậy? Kể cho Đang nghe với nào. Thiệt sự là hồi đó học môn Quốc Phòng thì Đang được miễn học nên hổng có biết sự thú vị khi học ở đó. Rambo kể Đang nghe với nhé.
Nhưng mà... nhìn thấy nick của Rambo thì biết chắc chắn một điều, bạn là một người vạm vỡ và hung dữ như Rambo phải hông?

boy1minh86
22-08-2010, 07:13 PM
Hì hì hay là em cũng đi khám thử nhỉ, nghe mấy anh nói buồn cười quá!:D:D hình như lớp 12 là đến tuổi đi khám rồi đúng không các anh???

Trời..! 26 tuổi mà còn học lớp 12 à? Biết rồi. Anh Firedmeteora chắc là "mến lớp, mến thầy, mến bạn" lắm đây mà. Hi hi..!
Nhưng mà đâu cần đến lớp 12 mới là đến tuổi đi khám đâu nè. Đang đã từng phải bị khám toàn thân từ hồi 4 tuổi rồi. Cho đến bây giờ cứ 3 tháng một lần là phải "chần chuồng" trước mặt nhiều bác sĩ luôn đấy. Hi hi..!

rambo
22-08-2010, 09:16 PM
Thế à..? Rambo cũng đã từng học môn Quốc Phòng ở Quân Đoàn 4 rồi hả?
Nhưng mà thú vị chuyện gì vậy? Kể cho Đang nghe với nào. Thiệt sự là hồi đó học môn Quốc Phòng thì Đang được miễn học nên hổng có biết sự thú vị khi học ở đó. Rambo kể Đang nghe với nhé.
Nhưng mà... nhìn thấy nick của Rambo thì biết chắc chắn một điều, bạn là một người vạm vỡ và hung dữ như Rambo phải hông?

Ừ, cùng với mấy đứa bạn quậy phá, đi linh tinh lung tung từ 5h30 đến 21h30 trong tiểu đoàn 2 thui mà. Lúc ấy gần Tết, theo mọi năm thì sẽ không có bộ đội học nhưng năm Rb học không hiểu sao có mấy trung đội học làm tiểu đội trưởng. Hihi
Ngược lại, Rb là người nhỏ con, hiền lành. Mong muốn được như Rambo trong film lắm mà chả bao giờ.

boy1minh86
22-08-2010, 11:16 PM
Ừ, cùng với mấy đứa bạn quậy phá, đi linh tinh lung tung từ 5h30 đến 21h30 trong tiểu đoàn 2 thui mà. Lúc ấy gần Tết, theo mọi năm thì sẽ không có bộ đội học nhưng năm Rb học không hiểu sao có mấy trung đội học làm tiểu đội trưởng. Hihi
Ngược lại, Rb là người nhỏ con, hiền lành. Mong muốn được như Rambo trong film lắm mà chả bao giờ.

Trời..! 1,68m mà còn bảo là nhỏ con..! Mà hiền lành mà sao lại "cùng với mấy đứa bạn quậy phá, đi linh tinh lung tung" chứ? Hi hi..! Nhưng mà đừng có giống như Rambo người ngợm cứ từng cục từng cục thịt thì xấu lắm. Hi hi..! Cứ nở nang một cách cân đối thì đẹp hơn.
Nhưng mà Rambo hiện đang học trường nào vậy?

rambo
22-08-2010, 11:59 PM
Trời..! 1,68m mà còn bảo là nhỏ con..! Mà hiền lành mà sao lại "cùng với mấy đứa bạn quậy phá, đi linh tinh lung tung" chứ? Hi hi..! Nhưng mà đừng có giống như Rambo người ngợm cứ từng cục từng cục thịt thì xấu lắm. Hi hi..! Cứ nở nang một cách cân đối thì đẹp hơn.
Nhưng mà Rambo hiện đang học trường nào vậy?

Mi nhon lém. Cũng mong có thêm chút da chút thịt mà không có được, toàn xương xẩu kiếm nhật không à. Ông trời cho thể trạng vậy thôi.
Muốn biết thêm thông tin gì về Rb, pm yh nhé. Rất vui...!

crystalliu10117
01-04-2011, 05:19 PM
Xjn chào. Em bị tật lỗ tai trái từ nhỏ và cũng ko nghe được chỉ nghe được bên phải thôi. Vậy e có phải thực hiện nghĩa vụ quân sự ko

nanghalong
02-04-2011, 04:06 PM
Xjn chào. Em bị tật lỗ tai trái từ nhỏ và cũng ko nghe được chỉ nghe được bên phải thôi. Vậy e có phải thực hiện nghĩa vụ quân sự ko

Em không phải thực hiện nghĩa vụ quân sự vì tai trái của em bị tật. Nếu em muốn thực hiện nghĩa vụ quân sự thì phải chữa khỏi tai thì mời được.

giaki94
04-04-2011, 11:12 PM
hix em cũng sắp phải khám NVQS rồi không biết bị khám như thế nào đây hicccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccc cccccccccccccccccccccccccccccccc

Onelife1988
02-08-2011, 04:58 PM
Tất cả đều truồng hết. Tất nhiên, lúc đó, chẳng thằng nào cương cả, mà cũng chẳng buồn nhìn của nhau nữa.em không biết anh sao chứ, con trai cởi truồng đứng trước mặt em, em không nhìn em thề không làm gay nữa =)). không nhìn??? ít ra cũng phải nhìn lén chứ.
Nhưng mà thiết tình, cởi đồ trước mặt người khác thì xấu hổ chết đi thôi. E cũng đang có nguy cơ bị gọi. Thà chết e không vào khám... hic hic

nanghalong
02-08-2011, 10:13 PM
em không biết anh sao chứ, con trai cởi truồng đứng trước mặt em, em không nhìn em thề không làm gay nữa =)). không nhìn??? ít ra cũng phải nhìn lén chứ.
Nhưng mà thiết tình, cởi đồ trước mặt người khác thì xấu hổ chết đi thôi. E cũng đang có nguy cơ bị gọi. Thà chết e không vào khám... hic hic

Chào onelife 1988 thân mến con trai cởi đồ trước mặt người khác nhưng cùng giới thì có làm sao đâu nhóc đã nhận mình là G rùi thì nếu bạn tình của nhóc cởi đồ của nhóc để XXX thì sao? có gì mà xấu hổ; khi đó nhóc cứ coi như mình đang tắm thôi mà nha. Cứ coi bình thường đi ha. Nhóc cho mình đị chỉ được hông ta? Thanks trước nha.

chandatmattoe
03-08-2011, 12:43 AM

Trước đây mình cũng quen với một anh C trưởng đóng quân tại Trung đoàn GĐ gần khu CV Phần Mềm Quang Trung Quận 12 bây giờ. Hình như lúc đó mình quen ảnh trên mục Kết bạn của Đặc san Phụ Nữ Ấp Bắc. Và những anh bộ đội hay nhóm một số anh bộ đội thường đăng báo với cụm từ "không phân biệt nam nữ" là đích thị phe ta.

Lần đó là một buổi chiều thứ bảy, anh hẹn mình lên Doanh trại và dẫn mình vào chơi. Vì đi đường xa mà lúc đó đang làm đại lộ Xuyên Á gì đó đường bụi mù mịt nên mình xin vào rửa mặt chân tay. Trời ơi, không thể tưởng tượng được, một đám các anh gần chục người khỏe mạnh rắn rỏi trần truồng như nhộng hồn nhiên tắm rửa, kỳ cọ nhau, cười đùa với nhau thật sảng khoái. Một số anh "nó" ở trạng thái bình thường, nhưng vài anh khác thì "nòng pháo đã vươn lên trời cao" (trích ca khúc Hà Nội Niềm Tin Hy Vọng, xin cụ Phan Nhân thứ lỗi). Lúc đó mình hơi ngại (vì lần đầu tiên trong đời mới thấy cảnh tượng đó) nhưng cũng thích lắm. Hehehe.

Nhà tắm đó là nhà tắm tập thể được xây lộ thiên không mái che, xung quanh được quây lại bằng bốn bức tường xi-măng cao khoảng 2 mét không sơn phết, chỉ có một lối vào không có cửa. Ở giữa là cái hồ chứa nước lớn xây cao và mọi người đứng xung quanh tắm rửa, giặt giũ. Điều đáng nói là nhà tắm được xây kế bên khu dân cư ngoài Doanh trại, bên trong nhìn ra có thể thấy được nhà dân, tức là từ nhà dân nhìn vào cũng có thể thấy mình đang tắm (!). Xung quanh nhà tắm là những luống cải, rau muống tươi tốt, những giàn bầu, bí, khổ qua trĩu quả. Một đàn vịt no tròn đang lội dưới mương nước thải và vài ba con gà nuôi thả chạy kiếm mồi. Xa xa hơn là chuồng heo vang tiếng ụt ịt của những con heo vừa cho ăn no mãn nguyện.

Rồi anh C trưởng dẫn mình vào trong phòng của các anh ngồi nghỉ. Mình quan sát thấy đó là phòng ngủ tập thể có 12 cái giường sắt 2 tầng, tức là có 24 anh ở trong phòng này. Mình hỏi anh C trưởng sao hôm nay vắng người thì anh C trưởng trả lời là lính của anh về phép bớt một số rồi. Anh nói đáng lẽ số về phép còn nhiều hơn nhưng mấy anh này "ham vui" nên tình nguyện ở lại.

Rồi trong cuộc trò chuyện, mình biết được anh nào hàng tuần cũng có "nhu cầu" và bằng cách nào để giải quyết cũng được cả, ai cũng biết và không ai phản đối ai. Có anh có tiền thì tìm gái ở các quán cà phê bên ngoài Doanh trại (thời đó rất rẻ chỉ từ 30 - 50 ngàn 1 lần) nhưng ngày thường muốn ra cổng phải tốn gói 3 số, còn không muốn tốn thì ... trèo tường, nhưng bị bắt là kỷ luật nặng. Có anh thì "làm" với nhau ngay trong phòng nhưng chỉ vào dịp cuối tuần hay những lúc về phép bớt nhiều người. Có anh thì "làm" được cả 2 thứ vừa nêu (thật khâm phục!). Và tối nào cũng có người tự xử, có khi một nhóm vài người tụ tập lại 1 giường nào đó cùng tự xử văng tung tóe.

Chiều tối đó mình được nghênh đãi bằng "một bửa tiệc ... ku" thịnh soạn, thừa mứa, nhớ đời (nhưng cả nhóm nhất trí chỉ "làm" bên ngoài lẫn nhau, không f... nên không xài BCS).

Đó là sự thật và là nhu cầu có thật, phàm là con người khỏe mạnh khi "cơ hội" đến thì phần lớn khó mà "thoát" được. Có thể ở Doanh trại này có nhưng Doanh trại khác lại không có, ở người lính này có, nhưng người lính khác lại không có, nhưng nói hoàn toàn không có, hoặc nói cũng có nhưng rất ít là sai sự thật, là che đậy, là ngụy biện. Hoặc cũng có người lính, nhóm người lính cùng nhau "chia sẻ" với nhau như thế và cũng có người lính ích kỷ tự xử một mình trong nhà tắm riêng, trong nhà vệ sinh riêng thì làm sao người khác thấy và biết được?

Thôi rồi Lượm ơi!!!! Nghe ai, tin ai ...chứ tin cái thằng già hotboysaigon này thì chỉ có bán thóc giống mà ăn.
Ai đời, lão già này sinh thời ông Diệm, tính ra bây giờ phải trên 50 tuổi, thế mà vào đây khai gian 28 tuổi, ỏng ẹo như con gái mới lớn, lấy cái nick hotboysaigon chả hiểu để đi dụ dổ được ai, rồi còn hư cấu ra những chuyện "vào thăm các anh bộ đội ...được đãi bữa tiệc ku .... thịnh soạn, thừa mứa..." Đúng là sản phẩm bệnh hoạn của những kẻ bệnh hoạn. Ngoài đời người ta thèm khát mà không được, vào đây tha hồ mặc sức mà tưởng tượng cụ hotboysaigon nhỉ?

Bà kon cẩn thận cảnh giác với những tác phẩm hoang tưởng của một lảo già mắc bệnh hoang tưởng là hotboysaigon.

Onelife1988
03-08-2011, 01:03 AM
Chào onelife 1988 thân mến con trai cởi đồ trước mặt người khác nhưng cùng giới thì có làm sao đâu nhóc đã nhận mình là G rùi thì nếu bạn tình của nhóc cởi đồ của nhóc để XXX thì sao? có gì mà xấu hổ; khi đó nhóc cứ coi như mình đang tắm thôi mà nha. Cứ coi bình thường đi ha. Nhóc cho mình đị chỉ được hông ta? Thanks trước nha.thì người yêu miễn cưỡng cũng cởi được nhưng mà e cũng vẫn thấy ngại lắm và sợ nữa... nhưng mà e chưa có người yêu nên cũng không biết thế nào. Còn cái vụ địa chỉ e xin cáo lỗi, e không thể cho ai biết e là... nên rủi a đến mà lỡ e có yêu a chắc e chết... "muốn người khác không biết, trừ khi mình đừng làm" chúc anh vui vẻ... thân.

vu0701
03-08-2011, 05:17 PM
trời . bạn nói lộ cũng phái đi hả ?
tui là lộ nè mà sao người ta hổng cho đi . hồi xưa tui sợ đi lính lắm , sợ ở chung với con trai , sợ cực khổ . còn bây giờ tui muốn đi lính .tui trải qua nhiều khổ cực rồi nên tui không sợ nữa . vì tui chán sống ở nhà rồi . tui muốn bỏ nhà đi và tui muốn chết , nhưng mà chết vì tự tử thì đau khổ lắm. tui muốn chết vì đi lình , muốn trước khi chết được cầm súng đánh giặc tàu , được bảo vệ tổ quốc . chết như vậy còn có ý nghĩa hơn là chết vì tự tử . tại vì từ hồi sinh ra tới bây giờ tui chưa làm được gì cho xã hội hết . đi lính có thể góp một phần công sức ra bảo vệ tổ quốc và còn có thể chết ở chiến trường và còn có thể xa gia đình . quá là lợi luôn . lợi cả đôi đường . nghe nói bây giờ ai trúng tuyển thì bị điều ra đảo hết đó . nhưng mà cũng tùy khu vực thôi . có người muốn đi mà không ai cho , còn người không muốn đi thì bị bắt ép

nanghalong
04-08-2011, 05:12 PM
thì người yêu miễn cưỡng cũng cởi được nhưng mà e cũng vẫn thấy ngại lắm và sợ nữa... nhưng mà e chưa có người yêu nên cũng không biết thế nào. Còn cái vụ địa chỉ e xin cáo lỗi, e không thể cho ai biết e là... nên rủi a đến mà lỡ e có yêu a chắc e chết... "muốn người khác không biết, trừ khi mình đừng làm" chúc anh vui vẻ... thân.

Chào nhóc Onelife1988 nha! Nếu mà người yêu nhóc bảo cởi hết đồ mà phải miễn cưỡng thì ngại cho người yêu đó thôi vì là nhóc chưa có nên nghĩ thế còn khi có rùi thì nhóc ơi theo mình lúc đó thì cho dù người yêu chưa bảo nhóc đã vội nude hết từ khi nảo khi nào đó; Còn nhóc lo vụ mình đến nhà thì không có được điều kiện như dzậy nếu như nhóc có muốn vì mình ở xa, công việc lu bu sao dzô đó được ta khỏi lo phải yêu vì mình xấu trai lắm lại hết tuổi yêu đương rùi nha nhóc hông cho thì thôi dzậy ha mình luôn luôn dzui dzẻ đó vì xưa nay mình đã mang tiếng là dzô duyên không biết buồn mà cuộc đời lúc nào cũng vẫn đẹp sao. Chúc nhóc hồn nhiên hông e ngại gì khi trao đổi suy nghĩ với nanghalong nha.

Onelife1988
04-08-2011, 11:46 PM
hông cho thì thôi dzậy ha mình luôn luôn dzui dzẻ đó vì xưa nay mình đã mang tiếng là dzô duyên không biết buồn mà cuộc đời lúc nào cũng vẫn đẹp sao. trởi đất, nghe sao giống giận quá vầy nè... hy vọng anh không giận nhé...
Còn chuyện anh nói chưa kêu đã cởi... hix hix nghe sao thấy e ham hố quá vậy...
Thật ra e không muốn có người yêu vì e sợ e không xứng... và cũng sợ người ta sẽ khổ khi ở bên e... và do e khác thường...
Nhưng a nói đúng, trên đời còn biết bao nhiêu người khổ hơn mình, nỗi khổ của mình đâu có thể sánh bằng người ta... cho nên làm sao e dám buồn.
Chúc anh vui vẻ nhé.

nanghalong
05-08-2011, 06:55 AM
::vtn820::
trởi đất, nghe sao giống giận quá vầy nè... hy vọng anh không giận nhé...
Còn chuyện anh nói chưa kêu đã cởi... hix hix nghe sao thấy e ham hố quá vậy...
Thật ra e không muốn có người yêu vì e sợ e không xứng... và cũng sợ người ta sẽ khổ khi ở bên e... và do e khác thường...
Nhưng a nói đúng, trên đời còn biết bao nhiêu người khổ hơn mình, nỗi khổ của mình đâu có thể sánh bằng người ta... cho nên làm sao e dám buồn.
Chúc anh vui vẻ nhé.

Chào nhóc! Đâu có giận. Còn nhóc nói "chuyện anh nói chưa kêu đã cởi... hix hix nghe sao thấy e ham hố quá vậy..." là đâu pphải dzậy ta vì nhóc chưa yêu nên chưa bít đó thui ha hoặc nếu nhóc vô lính rùi sẽ thấy nhìu cái khó tin mà có thật nha VD khi đi tắm thì thường tắm nude hết với nhau có khi nghịch của nhau đến khi bắn tè le nữa đó vì trong lính toàn đực rựa ví nhau nên có kém gì nhất ... thứ ba học trò mà đây là học trò đường đời toàn trai chưa vợ nên nghịch dzui lắm ta. Nên nhóc không phải tự ti như dzậy nha nhóc chẳng có gì phải lo khác thường nha.

KimBum_1991
05-08-2011, 10:01 AM
_Bum vừa khám xong cách đây 1 tháng nè ...đúng là có phòng khám khoản 7 người cởi hết đồ ... lúc đầu thì có hơi ngại với mắc cở nhưng ai cũng có cảm giác giống nhau hết nên bàn cũng đừng quá lo.còn vấn đề "nó" 12h thì Bum nghỉ ko xảy ra đâu vì lúc đó mình thấy ngại và mắc cở đâu còn nghỉ tối vấn đề ... đâu mà 12h đc :P.

Onelife1988
09-08-2011, 12:14 AM
::vtn820::

Chào nhóc! Đâu có giận. Còn nhóc nói "chuyện anh nói chưa kêu đã cởi... hix hix nghe sao thấy e ham hố quá vậy..." là đâu pphải dzậy ta vì nhóc chưa yêu nên chưa bít đó thui ha hoặc nếu nhóc vô lính rùi sẽ thấy nhìu cái khó tin mà có thật nha VD khi đi tắm thì thường tắm nude hết với nhau có khi nghịch của nhau đến khi bắn tè le nữa đó vì trong lính toàn đực rựa ví nhau nên có kém gì nhất ... thứ ba học trò mà đây là học trò đường đời toàn trai chưa vợ nên nghịch dzui lắm ta. Nên nhóc không phải tự ti như dzậy nha nhóc chẳng có gì phải lo khác thường nha. trời ơi! sốt quá! sao a liều mạng quá vậy... :))
e cảm ơn a động viên e. E vui hơn nhiều rồi...
chúc anh vui vẻ.

tophotboy
11-08-2011, 01:54 PM
báo cáo các bác em vừa mới quen một em đang đi bộ đội. em ấy lói trong quân đội cùng nhau tắm chần chuồng là chuyện bình thường. thậm chí chong núc tắm còn đè nhau ra đùa giỡn và xốc nọ văng tùm num. còn chuyện quan hệ với nhau thì cũng thường diễn ra nắm.

báo cáo các bác em ấy còn mở điện thoại cho em xem một vài tấm hình tắm chuồng chong quân đội. bữa kia em mượn điện thoại em ấy chôm được vài tấm hình và đưa lên mạng giồi. để em nấy xuống chứng minh cho các bác thấy đây nà chuyện có thật không đùa giỡn tí lào.

http://48.imagebam.com/download/C-cKGh_RcQ9H-x3L6XChVw/14443/144426738/Kha%201.jpg

http://46.imagebam.com/download/41p7Awrwt7TKUM5Tpy50yg/14443/144426708/Kieu%201.jpg

http://46.imagebam.com/download/3LkHazj2_MZKtr4FI3pC8g/14443/144426722/Kieu%202.jpg

http://45.imagebam.com/download/RTAW0BvL7KooNy5Aeo4eDQ/14620/146191313/Q%2012.jpg

http://41.imagebam.com/download/h9P8G44QxoIanON-XtIxzQ/14620/146191563/Q%2013.jpg

http://43.imagebam.com/download/dmy_jG1OTHLgJGMcQClqDQ/14453/144528319/H%201.jpg

http://49.imagebam.com/download/y3f03HcrTyD98WDtbvTuFg/14453/144528616/H%202.jpg

http://56.imagebam.com/download/-qMyFPc2ByP1JU2t0kgYvQ/14571/145704590/K%201.jpg

unknown
13-08-2011, 12:19 AM
người thực việc thực :) nhưng công nhận nghe vậy mà ghê quá, cũng may mình ko phải đi NVQS. mà cái anh trong ảnh có form chuẩn thật :)

nanghalong
17-12-2011, 09:00 PM
trời ơi! sốt quá! sao a liều mạng quá vậy... :))
e cảm ơn a động viên e. E vui hơn nhiều rồi...
chúc anh vui vẻ.
Lâu khong gặp nhau hổng bít rằng Onelife1988 dạo này sao ta? có thấy liều mạng không ta? mong gặp lại ha

Onelife1988
17-12-2011, 10:39 PM
Lâu khong gặp nhau hổng bít rằng Onelife1988 dạo này sao ta? có thấy liều mạng không ta? mong gặp lại ha

a chào anh! lâu thiệt là lâu không gặp rồi :))

dạo này em tám tung trời trên vườn nè =))

anh khỏe không? đã có tin vui gì chưa ;))

KimBum_1991
18-12-2011, 08:44 PM
báo cáo các bác em vừa mới quen một em đang đi bộ đội. em ấy lói trong quân đội cùng nhau tắm chần chuồng là chuyện bình thường. thậm chí chong núc tắm còn đè nhau ra đùa giỡn và xốc nọ văng tùm num. còn chuyện quan hệ với nhau thì cũng thường diễn ra nắm.

báo cáo các bác em ấy còn mở điện thoại cho em xem một vài tấm hình tắm chuồng chong quân đội. bữa kia em mượn điện thoại em ấy chôm được vài tấm hình và đưa lên mạng giồi. để em nấy xuống chứng minh cho các bác thấy đây nà chuyện có thật không đùa giỡn tí lào.

ui kiểu này chắc gay đổ xô nhau đi NVQS hết quá :P ..........................mà hình hot thiệt ý .cho mình hỏi tí là mấy bác trong hình là người HN hay DN or SG vậy bạn :).

babybanggia90
20-12-2011, 12:14 AM
Đi NVQS mà được đùa giỡn với các đồng chí khác như vậy thì cũng an ủi phần nào, dám cá sau series ảnh hot NVQS này sẽ có khối bà con mơ ước được đi NVQS :)).

boy1minh86
17-05-2012, 11:15 PM
Ủa..! Sao mấy người trong ảnh lại tắm bằng bột giặt vậy nhỉ..? Vậy nếu tắm hổng sạch sẽ là chắc bị lở da quá hà..!

nkoc
19-06-2012, 04:28 PM

http://48.imagebam.com/download/C-cKGh_RcQ9H-x3L6XChVw/14443/144426738/Kha%201.jpg

http://46.imagebam.com/download/41p7Awrwt7TKUM5Tpy50yg/14443/144426708/Kieu%201.jpg

http://46.imagebam.com/download/3LkHazj2_MZKtr4FI3pC8g/14443/144426722/Kieu%202.jpg

http://45.imagebam.com/download/RTAW0BvL7KooNy5Aeo4eDQ/14620/146191313/Q%2012.jpg

http://41.imagebam.com/download/h9P8G44QxoIanON-XtIxzQ/14620/146191563/Q%2013.jpg

http://43.imagebam.com/download/dmy_jG1OTHLgJGMcQClqDQ/14453/144528319/H%201.jpg

http://49.imagebam.com/download/y3f03HcrTyD98WDtbvTuFg/14453/144528616/H%202.jpg

http://56.imagebam.com/download/-qMyFPc2ByP1JU2t0kgYvQ/14571/145704590/K%201.jpg[/QUOTE]

http://www.youtube.com/watch?v=OxTkWPSXerA[/url]

nguoimienbien76
20-06-2012, 09:49 AM
Mình đã từng đến nhiều doanh trại Quân đội. Mình xác nhận những nhà tắm kiểu này chỉ trong Quân đội mới có và nhất là những chiếc chậu nhôm là đặc trưng các anh Bộ đội hay dúng. Cái kia to và khỏe cũng là một đặc trưng, vì các anh ấy đã được tuyển lựa rồi mà??? Vậy nên ai quen các anh bộ đội thì yên tâm là khỏe và rất ok. Nhưng việc một số bạn nói lối sống của các anh bộ đội là "buông thả" thì không đúng đâu, không có chuyện thường xuyên làm chuyện ấy, hay tự xử theo kiểu lộ liễu. Chuyện đùa nghịch nhau thì có thật. (Ví dụ: có người kể mình nghe câu chuyện có thật 100% là: các anh kiểm tra độ khỏe, cứng của cái ấy, yêu cầu treo phích nước lên nó, ai khỏe thì đi xa được, ai yếu thì phích nước rơi liền... cuộc thi như vậy sẽ tìm ra được người có cái ấy to khoẻ, cứng nhất).