PDA

View Full Version : Các nơi vui chơi ở Đà Lạt cho chúng ta

sixfeetunder
31-01-2009, 05:55 PM
Chào các bạn,

Mình vừa ỏ SG ra sống ở Đà Lạt nên rất buồn, nếu bạn nào biết ở Đà Lạt có chổ vui chơi như bars hay massage cho chúng ta thì vui lòng chỉ giúp.

Happy new year to all,

TTT.

chuvantri80
02-02-2009, 10:13 AM
ban den masage tai duong Nam ky khoi nghia , gap dung lam tu a to z rat tuyet ..... !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! @@@@@@@@@@@@@@@ <

Anhlanguyen
03-02-2009, 12:00 PM
ban den masage tai duong Nam ky khoi nghia , gap dung lam tu a to z rat tuyet ..... !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! @@@@@@@@@@@@@@@ <

Đi trên đường NKKK và hỏi ai tên Dũng hả?

Đi 8 ngày mò chưa ra .Sao bạn không có trách nhiệm với thông tin bạn đưa ra vậy? 29 tuổi rồi mà.

sixfeetunder
04-02-2009, 07:20 PM
Bạn vui lòng cho biết chính xác địa chỉ vì mình từ SG ra không rành về đường phố ở Đà Lạt lắm.
Rất mong nhận được thông tin từ các bạn.

Thanks.

chuvantri80
05-02-2009, 11:13 AM
Bạn đến đường Nam kỳ khởi Nghĩa , số 3 thì bạn quẹo tay trái , bạn đi độ 100mét, bạn quẹo tay trái tiếp độ 100met . Cơ sở nằm bên tay phải có tấm bảng Masage . Bạn vào đó yêu cầu KTV tên Dũng làm , him làm từ a to Z rất phê . Tay này bú thì ko chê vào đâu được ! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

sixfeetunder
10-02-2009, 12:46 PM
Bạn đến đường Nam kỳ khởi Nghĩa , số 3 thì bạn quẹo tay trái , bạn đi độ 100mét, bạn quẹo tay trái tiếp độ 100met . Cơ sở nằm bên tay phải có tấm bảng Masage . Bạn vào đó yêu cầu KTV tên Dũng làm , him làm từ a to Z rất phê . Tay này bú thì ko chê vào đâu được ! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Cám ơn hướng dẫn của bạn nhiều, ngoài ra bạn còn biết có quán bar nào ở Đà Lạt không vậy??? miễn là đông vui là được rồi không cần thiết phải là đặc biệt giành riên cho giới nào.

Chúc sức khỏe.

Thân.

dian
11-02-2009, 09:52 PM
ban Chuvantri80 cho mình hỏi
nơi masage đó của Nữ hay của Boy
Vô đó có cần nói đi masage boy không?
Sợ vô đó người ta ko biết đưa qua masage nữ thì ngại lắm

araleboco
12-02-2009, 02:37 AM

đi trên đường nam kỳ khởi nghĩa đến số 3 thì quẹo trái( đi theo hướng nhu the nao de co the xac dinh duoc la ben trai hay ben fai so voi ban noi? ) ben trai la cung phía với số 3?

Anhlanguyen
12-02-2009, 07:32 AM
Hahahaha

Nói ra đừng giận ha ,dân DL có bao nhiêu người khùng khùng như chuvantri vậy?

Chỉ đường kiểu đó thì tới tết Maroc mới kiếm được?

chuvantri80
12-02-2009, 03:35 PM
Thui thi cho đệ xin lỗi vậy !!!!!!!!!!!!!!! Đệ cho số Dt đây cho các Huynh (063)3607449
Xin các huynh DT trứoc , Huynh chỉ nói 1 câu : tôi cần KTV Nam
- Ok
- Quý khach có chọn ai ?
- Tui chọn KTV tên Dũng
- OK

Còn các bạn đến Dalat đi bộ , Sơ DT phiền phức thì đệ nói lại : Bạn đi từ đầu đường
Ba tháng 2 , gặp Nam kỳ khởi Nghĩa , bạn đi 200me1t thì gặp Nhà số 3, Có 1 hẻm lớn
bạn quẹo tay phải , di tiếp 100met , bạn quẹo phải là gạp . Hỏi ai cũng bít . !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!

dian
14-02-2009, 08:02 PM
Ban Chu van TRi 80 oi
Vo do co ai đâu
Có Dũng nhưng Dung đâu có làm từ a đến z ko
Rủ Dũng Về Ks masage và gần luôn Dĩng có đi đâu
Bạn có vào đó bao giờ chưa

tinhdoibactrang
22-09-2009, 11:04 PM
Còn chỗ nào sauna hay masage cho giới chúng ta nữa ko ? Mong các bạn chia sẻ cho mình đi, vì sắp lên Dalat rùi mà chẳng biết nơi nào khám phá đây ????

weiss
23-09-2009, 02:10 AM
Chào các bạn,

Mình vừa ỏ SG ra sống ở Đà Lạt nên rất buồn, nếu bạn nào biết ở Đà Lạt có chổ vui chơi như bars hay massage cho chúng ta thì vui lòng chỉ giúp.

Happy new year to all,

TTT.Vây ban den nhà tôi choi di,cái gi cung có thú vui thì vô tân
nhà gân vuon hoa , tôi dang làm nhân viên trong dó.
(Bao vê)
tôi cung biêt massage mà , thâm chí còn rat chuyên nghiep nua là khác...!

weiss
29-09-2009, 01:58 AM
Có sauna hay masage cho giới chúng ta nữa ko ? Mong các bạn chia sẻ cho mình đi, vì sắp lên Dalat rùi mà chẳng biết nơi nào khám phá đây ????Vây ban dên nhà tôi choi di,cái gi cung có thú vui thì vô tân
nhà tôi gân vuon hoa , tôi dang làm nhân viên trong dó.
(Bao vê)
tôi cung biêt massage mà , thâm chí còn rat chuyên nghiep nua là khác...!

chuvantri80
29-09-2009, 07:59 AM
Bạn nói ở gần vương hoa là vườn hoa nào ? ạan cho dia chỉ và số Dt đi minh sẽ đến ................................................. Hẹn gặp bạn

weiss
29-09-2009, 09:27 PM
Bạn nói ở gần vương hoa là vườn hoa nào ? ạan cho dia chỉ và số Dt đi minh sẽ đến ................................................. Hẹn gặp bạnDa Lat chi có 1 vuon hoa mà khách du lich khap noi dên tham quan,nêu ban dên DL nhât dinh phai ghé qua dó vi lich trình cua cac cong ty du lich deu có diem vieng vuon hoa DL ...........
dên dó se gap tôi liên,tôi luon luon truc o dó vao buoi chieu 13 gio den 21 gio 7/7 tuân, hinh tôi trong ho kêt ban da có , các ban se nhân ra ngay,tôi không khác gi mây so voi trong hình............y het 100%
dtdd tam thoi chua xài dên(chua có sô)
dien thoai co quan(toi khong có mat trong van phong)
nêu muon biet + lam quen + kêt ban moi den gap mat tai chô nói chuyen la thich hop nhât.
tôi sông kin dáo xin các ban giu ý cho.